कपिल शर्माच्या आईला घरात राहू देत नाही कपिल ची बायको गिन्नी, चालू शो मध्ये सर्वांसमोर उघडले हे गुपित….

Bollywood Entertenment

कपिल शर्माच्या शोमध्ये त्याची आई देखील अनेकदा प्रेक्षकांमध्ये बसलेली दिसते. कपिल शर्माच्या आईचे म्हणणे आहे की, तिच्या मुलाची पत्नी गिन्नी चतरथ तिला घरी शांत बसू देत नाही. इच्छा नसतानाही गिन्नी चतरथने तिच्या सासूला ‘द कपिल शर्मा शो’च्या शूटिंगसाठी पाठवले. जेव्हा कपिल शर्माने त्याच्या शोच्या ताज्या भागात एका पाहुण्याला त्याच्या आईशी संवाद साधण्याची संधी दिली.

तेव्हा कॉमेडियनच्या आईने तिची सून, गिन्नी चतरथ बद्दलही बोलले. ती म्हणाली की, गिन्नी रोज माझा सूट काढते आणि आणि मला जायला सांगते. कपिल शर्माने शनिवारी ‘बॉब बिस्वास’ चित्रपटातील मुख्य कलाकार अभिषेक बच्चन आणि चित्रांगदा सिंग यांचे ‘द कपिल शर्मा शो’ या कॉमेडी शोमध्ये स्वागत केले.

एपिसोडदरम्यान कपिलने प्रेक्षकांसोबत बसलेल्या त्याच्या आईशी संवादही साधला. अभिषेक आणि चित्रांगदा यांच्याशी आईची ओळख करून देताना कपिलने सांगितले की, ती त्यांना लग्न करण्यास सांगत होती, परंतु आता त्यांचे लग्न झाले आहे, तर त्यांची आई तिची गिन्नी चतरथसोबत घरी बसत नाही.

कपिलच्या आईने सांगितली सर्व स्थिती
कपिलचे असे बोलणे ऐकून आईने तिच्या मनाची अवस्था सर्वांसमोर सांगितली. ती म्हणाली, ‘ माझी सुन मला घरी बसू देत नाही, मी काय करू?’ विनोदी कलाकाराच्या आईचे म्हणणे ऐकून शोमध्ये उपस्थित असलेले सर्वजण हसू लागले.

अभिषेक आणि चित्रांगदाला हसू आवरता आले नाही
कपिलची आई पुढे म्हणते, ‘ माझी सून मला लवकर ‘शो’ला जायला सांगते आणि माझा सूट देखील काढते टी रोज हेच करते. कपिलच्या आईचे बोलणे ऐकून अभिषेक आणि चित्रांगदाला आपले हसू आवरता आले नाही.

सूरतमध्ये ‘कौन बनेगा करोडपती 13’ च्या शूटिंगमध्ये कपिलची आई त्याच्यासोबत होती, असा खुलासाही कपिलने केला होता. अमिताभ बच्चन यांनी तिला विचारले की कपिलला जन्म देण्यापूर्वी तिने काय खाल्ले होते. आईने निरागसपणे उत्तर दिले, ‘दाल फुलका.’

आम्ही तुम्हाला सांगतो की कपिल शर्मा आणि गिन्नी त्यांच्या कॉलेजच्या दिवसात चांगले मित्र होते, पण कामामुळे ते एकमेकांपासून वेगळे झाले होते. 12 डिसेंबर 2018 रोजी जालंधरमध्ये त्यांचे लग्न झाले. या जोडप्याने अमृतसर, दिल्ली, मुंबई येथे लग्नाचे अनेक रिसेप्शन आयोजित केले होते. त्यांना आता दोन मुले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *