मलायका अरोरा तिच्या मुलासोबत अशा बोल्ड लूकमध्ये दिसली,कि लोकांनी विचारले- ‘तू तुझी पॅन्ट घरी विसरून आली का? …पहा विडिओ

Bollywood Entertenment

मलायका अरोराचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओमध्ये ती तिच्या मुलासोबत दिसत आहे. आश्चर्याची गोष्ट म्हणजे त्याने आपल्या मुलासोबत इतका बोल्ड लूक स्वीकारला आहे की लोकांनी त्याला ट्रोल करायला सुरुवात केली.

मलायका अरोरा व्हिडिओः बॉलिवूडची सुंदर अभिनेत्री मलायका अरोरा दररोज चर्चेत असते. पुन्हा एकदा ती चर्चेचा विषय बनली आहे कारण ती अलीकडेच आपल्या मुलासोबत अशा कपड्यांमध्ये दिसली की लोकांनी तिला ट्रोल करण्यास सुरुवात केली. ट्रेंडी होण्यासाठी मलायका अनेकदा तिच्या फॅशन सेन्सवर प्रयोग करत असते. पण त्याच्या प्रयोगाने त्याच्यावर छाया पडल्याचे दिसते.

मलायका पँटशिवाय आली बाहेर

नुकताच सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये मलायका कॅज्युअल लूकमध्ये दिसत आहे. या व्हिडिओमध्ये, अमृता अरोरा पांढर्‍या रंगाचा कोट-पँट घातली होती आणि तिच्या फॉर्मल लुकला कॅज्युअल टच देत होती, तिने पांढरे स्नीकर्स घातले होते आणि काळ्या शेड्ससह तिचा लूक पूर्ण केला होता.

तर मलायकाचा मुलगा अरहान काळ्या टी-शर्ट आणि हिरव्या जॉगर्समध्ये दिसला. पण मलायका अरोराचा व्हायरल व्हिडिओ यावेळी निळ्या पांढऱ्या रंगाचा ओव्हरसाइज स्ट्रीप शर्ट घातला होता. मलायकाचा हा व्हिडीओ समोर येताच लोक तिच्या पॅंटबद्दल विचारू लागले. एका यूजरने लिहिले की, ‘तुम्ही तुमची पॅन्ट विसरलात का’.

दुसऱ्याने लिहिले, ‘हे लोक फक्त शर्ट घालतात आणि कुठेही जातात’. त्याचवेळी दुसऱ्याने लिहिले, ‘इसको कोई पंत पाहेडा दो रे बाबा’. मलायका अरोरा दररोज ट्रोल होत असते. पण या ट्रोल्सचा त्यांच्यावर काहीही परिणाम होत नाही. तिला कूल राहून तिच्या लुकमध्ये प्रयोग करायला आवडते.

करणच्या पार्टीतही ट्रोल केले होते
यापूर्वी, मलायका अरोरा तिचा मित्र आणि बॉलिवूडचा मोठा दिग्दर्शक आणि निर्माता करण जोहरच्या वाढदिवसाच्या पार्टीत तिच्या आउटफिटमुळे ट्रोल झाली होती. तिने गुलाबी रंगाच्या ब्रॅलेटसह हिरवा को-ऑर्ड सेट घातला होता. मलायकाने स्टेटमेंट नेकलेस, लाल टाच आणि पर्ससह तिचा लूक स्टाइल केला.

अशा बोल्ड लूकमुळे अभिनेत्री सोशल मीडियावर खूप ट्रोल झाली. काहींना तिचा लूक आवडला तर अनेकांनी तिला ट्रोल केले आणि तिच्या ड्रेसिंग सेन्सला बकवास म्हटले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *