कियारा अडवाणीने केला खतरनाक खुलासा, म्हणाली से-क्स-पेक्षा या तीन गोष्टी करायला मला जास्त आवडतील….”

Bollywood Entertenment

बॉलिवूड अभिनेत्री कियारा अडवाणी सध्या तिच्या लक्ष्मी या चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. या चित्रपटात तिच्यासोबत अक्षय कुमार दिसणार आहे. सुरुवातीला या चित्रपटाच्या नावावरून वाद झाला होता. त्यानंतर चित्रपटाचे नाव लक्ष्मी बॉम्बवरून बदलून लक्ष्मी असे करण्यात आले. हा चित्रपट ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर प्रदर्शित होणार आहे.

आता हा चित्रपट प्रदर्शित होण्यापूर्वी कियारा अडवाणीचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. व्हिडिओमध्ये कियारा काही मजेदार प्रश्नांची उत्तरे देताना दिसत आहे. प्रश्नोत्तराच्या व्हिडिओदरम्यान, कियाराने हे देखील सांगितले की तिला से-क्स-पेक्षा कोणत्या तीन गोष्टी जास्त आवडतात.

व्हायरल झालेला व्हिडिओ ट्वीक इंडियाने शेअर केला आहे. व्हिडिओमध्ये कियाराने स्वतःशी संबंधित अनेक प्रश्नांची उत्तरे दिली. यादरम्यान तिला असा प्रश्न विचारण्यात आला, जो ऐकून ती थक्क झाली. त्यांना विचारण्यात आले की त्यांना से-क्स-पेक्षा कोणत्या तीन गोष्टी जास्त आवडतात.

या प्रश्नाला उत्तर देताना कियारा म्हणाली की से-क्स-पेक्षा तिच्यासाठी उत्तम पिझ्झा, शॉपिंग आणि एक चांगला चित्रपट बघायला जास्त आवडेल असे तिला वाटते. याशिवाय कियाराला असेही विचारण्यात आले की, जर तिला आयुष्यात अशी संधी मिळाली की ती किटक किंवा कीडा बनू शकते, तर तिला कोणता किडा बनायला आवडेल.

या प्रश्नाच्या उत्तरात कियाराने सांगितले की, तिला फुलपाखरांशी खूप प्रेम आहे. म्हणूनच तिला सुरवंट व्हायचे आहे. जेणेकरून त्यांना नंतर फुलपाखरू बनण्याची संधी मिळेल. कियारा अडवाणीने व्हिडिओमधील एका प्रश्नाला उत्तर देताना तिचे जुने दिवस आठवत तिच्या कॉलेज ट्रिपची गोष्ट शेअर केली.

कियाराला विचारण्यात आले की, आतापर्यंत तिच्यासोबत अशी कोणतीही घटना घडली आहे का, ज्यामध्ये तिला असे वाटले की तिला आपला जीव गमावण्याची भीती जाणवली आहे. किंवा एखादी अशी गोष्ट जी तिने खूप गंभीरपणे घेतली आहे. या प्रश्नाच्या उत्तरात कियाराने सांगितले की, तिच्या कॉलेजच्या काळात ती तिच्या काही मित्रांसोबत सहलीला गेली होती.

प्रवासादरम्यान एके दिवशी त्यांच्या खोलीत एक घटना घडली. ज्यातून ती मोठ्या मुश्किलीने सुटली. तेव्हा त्या अपघातात आपला जीव गेला असता असे तिला वाटले. यामुळे ती खूप घाबरली होती. कियारा अडवाणीने अभिनेता सुशांत सिंग राजपूतच्या धोनी द अनटोल्ड स्टोरी या चित्रपटातून तिच्या फिल्मी करिअरची सुरुवात केली.

मात्र, या चित्रपटातून तिला विशेष ओळख मिळाली नाही. यानंतर ती शाहिद कपूर स्टारर ‘कबीर सिंह’ या चित्रपटात ती दिसली. या चित्रपटानंतर कियारा रातोरात स्टार बनली. आता तिचा लक्ष्मी हा चित्रपट दिवाळीच्या मुहूर्तावर प्रदर्शित होणार आहे. या चित्रपटाच्या दिग्दर्शकाला खूप आशा आहेत.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *