ऐश्वर्या राय बच्चनची संपत्तीचा आकडा जाणून तुमचे तोंड उघडे ते उघडेच राहून जाईल, चित्रपटां व्यतिरिक्त या माध्यमातूनही कमावते कोट्यावधी रुपये…”

Bollywood Entertenment
अभिनेत्री असण्यासोबतच ऐश्वर्या राय बच्चन एक बिझनेस वुमन देखील आहे. ऐश्वर्या अंबे या पर्यावरणीय बुद्धिमत्ता स्टार्टअपमध्ये देवदूत गुंतवणूकदार आहे आणि तिची एक कोटी रुपयांची गुंतवणूक आहे.
ऐश्वर्या राय बच्चन ही बॉलिवूडमधील सर्वाधिक मानधन घेणारी अभिनेत्री आहे. ऐश्वर्या प्रत्येक चित्रपटासाठी 10 ते 12 कोटी कमावते. त्याची फी त्याच्या चारित्र्यावर अवलंबून असते. अभिनेत्री असण्यासोबतच ऐश्वर्या राय बच्चन एक बिझनेस वुमन देखील आहे. ऐश्वर्या अंबे या पर्यावरणीय बुद्धिमत्ता स्टार्टअपमध्ये देवदूत गुंतवणूकदार आहे.
आणि तिची एक कोटी रुपयांची गुंतवणूक आहे. तसेच, त्यांचे स्वतःचे हेल्थकेअर स्टार्टअप शक्य आहे. काही वर्षांपूर्वी ऐश्वर्या रायनेही महाराष्ट्रात एका पवन ऊर्जा प्रकल्पाला निधी दिला होता. ऐश्वर्या राय बच्चन बॉलीवूड तिचा पती अभिषेक बच्चन आणि सासू अमिताभ बच्चन आणि जया बच्चन यांच्यासोबत तिच्या जलसा या कौटुंबिक बंगल्यात राहतात.
ज्याचे मूल्य मिड-डेनुसार 112 कोटी रुपये आहे. तसेच, ऐश्वर्या राय आणि अभिषेक बच्चन यांच्याकडे दुबईतील जुमेराह गोल्फ इस्टेटमध्ये एक आलिशान व्हिला आहे. ऐश्वर्याचे मुंबईतील बीकेसी भागात 21 कोटींचे अपार्टमेंट असून ते 38 हजार रुपये प्रति स्क्वेअर फूट दराने खरेदी करण्यात आले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *