रवीना टंडनचे तिच्याच भावाशी होते अ-नै-तिक सं-बंध! वर्षांनंतर अभिनेत्रीने केल्या वेदना व्यक्त, सांगितले त्यांच्या नात्याचे सत्य…!

Bollywood Entertenment

बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील स्टार्सबद्दल अनेक नकळत गोष्टी किंवा अफवा सोशल मीडियावर व्हायरल होत असतात. कलाकार नेहमीच त्यांच्या वादग्रस्त वक्तव्यांमुळे किंवा त्यांच्या अफेअरमुळे चर्चेत असतात. यापैकी एक अफवा सांगताना प्रसिद्ध अभिनेत्री रवीना टंडनने एक मोठा खुलासा केला आहे.अभिनेत्रीने सांगितले की एकदा त्यांच्या नात्याची खोटी बातमी लोकांमध्ये कशी पसरली होती.

त्यामुळे त्यांचे जगणे कठीण झाले होते. त्याचवेळी त्यांनी सांगितले की या अफवेबाबत मीडिया नेहमीच त्यांच्या घराबाहेर उभा असायचा. तिला घराबाहेर पडणेही अवघड झाले होते. अभिनेत्रीने अनेक मोठे खुलासे केले आहेत. ज्याबद्दल ऐकल्यानंतर असे वाटते की हे कसे केले जाऊ शकते. अभिनेत्रीने सांगितले की, ती अनेकदा एका मुलाला तिच्या घरी सोडायची.

ज्याच्याबद्दल अशी अफवा पसरली होती की तो रवीना टंडनचा बॉयफ्रेंड आहे. काही काळापूर्वी रवीना टंडनने टॉप मीडिया वेबसाइटला दिलेल्या मुलाखतीत सांगितले होते की, एका स्थानिक मासिकाने ही खोटी अफवा पसरवली होती. अभिनेत्री रवीना टंडन तिच्याच भावासोबत रिलेशनशिपमध्ये असल्याची अफवा पसरली होती.

यासोबतच त्या स्थानिक मासिकाने असेही म्हटले होते की, अनेकदा एक देखणा मुलगा रवीना टंडनला तिच्या घरी सोडण्यासाठी येतो. कृपया आम्ही सांगतो की तो मुलगा दुसरा कोणी नसून रवीनाचा भाऊ आहे. पुढे बोलताना अभिनेत्रीने सांगितले की तिला खूप चांगले आठवते की तिने अनेक रात्री न झोपता काढल्या होत्या. त्यांना झोप येत नव्हती. या कारणामुळे ती खूप रडायची.

ज्यामुळे तिची झोप उडायची. जेव्हा तिला झोप येत नव्हती तेव्हा ती रडायची असे तिने सांगितले. स्थानिक नियतकालिकात लिहिलेल्या काही गोष्टी तिला आतून खात जात होत्या. आणि ती नेहमी त्याच्या भीतीने जगायची. मासिकात प्रकाशित झालेल्या गोष्टींमुळे त्यांची प्रतिष्ठा, विश्वासार्हता आणि आत्मविश्वास तसंच पालकांनाच्या विश्वासाला ही तडा जात असल्याचे त्यांनी सांगितले.

त्यानंतर तिला वाटले की ती काय मूर्खपणाचा विचार करत आहे ज्याला काहीच अर्थ नाही. त्याचवेळी तिने हे देखील सांगितले की हे लोक असे कसे होते ज्यांनी माझ्या भावासोबतच्या नातेसंबंधाच्या बातम्या प्रसिद्ध केल्या. अभिनेत्रीने मासिकाचे नाव देखील सांगितले आणि सांगितले की मासिकात असे छापले आहे की दररोज एक देखणा मुलगा रवीनाला घरी सोडण्यासाठी येतो .

तसे, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, अभिनेत्री रवीना टंडन गेल्या काही दिवसांपासून तिच्या ‘आरण्यक’ या वेब सीरिजमुळे चर्चेत आहे. ‘आरण्यक’ या मिस्ट्री-क्राइम थ्रिलर मालिकेद्वारे तिने ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर पदार्पण केले आहे.अभिनेत्रीची ही वेब सिरीज लोकांना खूप आवडते. ज्यामध्ये तिच्यासोबत आशुतोष राणा, झाकीर हुसेन, मेघना मलिक असे अनेक दिग्गज कलाकार मुख्य भूमिकेत आहेत.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *