बॉलीवूड मधील 5 अशे जोडपे जे एकत्र बेडरूममध्ये पकडले गेले होते, त्यातले अनेक होते विवाहित, पहा फोटो…

Bollywood Entertenment

बॉलीवूड इंडस्ट्री ही एक अशी इंडस्ट्री आहे की इथं नातं कधी सुरू होतं आणि कधी संपतं हे कळत नाही, पण चाहत्यांना नेहमीच आपल्या आवडत्या जोडीबद्दल जाणून घेण्याची उत्सुकता असते, आज आम्ही अशाच काही स्पेशल जोड्यांबद्दल बोलणार आहोत.

करिश्माने अजय आणि काजोलला पकडले
होय, आम्ही ९० च्या दशकाविषयी बोलत आहोत जेव्हा करिश्मा कपूरचा दबदबा होता. त्यावेळी अजय देवगण आणि करिश्मा कपूर यांचे नाते चर्चेत होते. दोघांनी सलग पाच चित्रपटांमध्ये काम केले होते, त्यामुळे त्यांच्यातील नाते घट्ट झाले होते, मात्र अजय देवगण या नात्याबाबत अजिबात गंभीर नव्हता, आणि त्यामुळे त्यांच्यात अनेक वेळा वाद झाला होता.

अजयच्या फोनवर करिश्माला एका महिलेचा आवाज ऐकू आल्याने हा प्रकार घडला होता, तुमच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की ती महिला दुसरी तिसरी कोणी नसुन काजोल होती. त्यावेळी काजोल आणि अजय बेडरूममध्ये एकत्र होते, त्यानंतर करिश्माने तिचे आणि अजयचे असलेले नाते तोडले आणि 1999 मध्ये अजय काजोलने लग्न केले.

मनीषाने नाना पाटेकर आयेशा जुल्काला पकडले
होय, मनीषा कोईराला तिच्यापेक्षा 20 वर्षांनी मोठ्या असलेल्या एका अभिनेत्याच्या प्रेमात पडली आणि ती रिलेशनशिपमध्ये होती, ज्यामुळे ती नेहमीच चर्चेत राहिली, त्या अभिनेत्याचे नाव आहे नाना पाटेकर.परंतु नाना पाटेकर यांचा स्वभाव खूप रागीट होता.

ज्यामुळे आयशा जुल्का नाना पाटेकरला यांना पकडण्यात आले. त्यामुळे त्यांचे नाते फार काळ टिकले नाही आणि मनीषा कोईराला यांनी नाना पाटेकर यांना हॉटेलच्या खोलीत पकडल्याने या प्रकरणावरून त्यांच्या मध्ये मोठा गदारोळ झाला.आणि शेवटी त्यांचे नाते तुटले.

प्रियांकाच्या घरावर प्राप्तिकर विभागाने छापा टाकला
ही त्यावेळची गोष्ट आहे, 2011 मध्ये, जेव्हा शाहिदने सकाळी साडेसात वाजता गेट उघडले, आणि ही बातमी लगेचच मीडियामध्ये पसरली, परंतु हे प्रकरण अत्यंत हुशारीने हाताळले गेले. सांगितलं गेलं होत की तिचं घर लॉक झालं होतं.

आणि शाहिद तिच्या घरापासून फक्त ३ मिनिटांच्या अंतरावर होता, त्यामुळेच कोणाला फोन करायचा हे प्रियांकाला समजत नव्हतं आणि तिने लगेच शाहिदला फोन केला. तो तेव्हा शॉर्ट्स वर होता आणि घाई गडबडीत तो तसाच इकडे आला.

 रिपोर्टरने राणी-गोविंदाला बेडरूममध्ये एकत्र पाहिले
होय, एक काळ असा होता जेव्हा राणी आणि गोविंदाच्या प्रेमाच्या चर्चा मीडियात रंगल्या होत्या. हद कर दी आपने या चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान दोघेही जवळ आले होते, त्यावेळी गोविंदा विवाहित होता आणि दोन मुलांचा बापही होता.असे असूनही त्याने अफेअर ठेवले.

पण ही गोष्ट लवकरच उघड झाली होती.कारण एकदा गोविंदा ड्रेस घालत बेडरूममधून बाहेर पडताना दिसला, ती बेडरूम राणीच्या घरची होती, तरीही गोविंदा आपल्या पत्नीला घटस्फोट देऊन राणीशी लग्न करण्यास तयार नाही. यामुळे दोघांचे ब्रेकअप झाले होते.

संजय दत्त सुष्मिता सेनच्या खोलीत होता
संजय दत्त सुष्मिता सेनला एका मंचावर भेटला होता, त्यामुळे ते एकमेकांच्या जवळ आले आणि दोघेही प्रेमात पडले आणि हे नाते अशा टप्प्यावर पोहोचले की, तो तिला परदेशात भेटायला गेला होता आणि तिथे ते एका खोलीत राहिले होते. एका रिपोर्टरने हॉटेलच्या रूममध्ये संजय दत्तला सुष्मिता सेनचा हात पकडताना पाहिले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *