पत्नीशी झाले भांडण म्हणून 3 मुलांचा बाप शेजारणीला घेऊन झाला पसार, पोलिसांनी पकडले आणि धक्कादायक सत्य आले समोर…”

Latest update News

सोशल मीडियावर एक अनोखी प्रेमकथा खूप व्हायरल होत आहे. लव्हस्टोरीमध्ये 3 मुलांचा बाप शेजारीनीसोबत पळून गेला आहे. पोलीस त्याला पकडतात आणि एक अनोखे सत्य सर्वांसमोर येते. आजकाल एक विचित्र प्रेमकथा खूप व्हायरल होत आहे. या प्रेमकथेत तीन मुलांचा बाप आणि त्याच्या शेजारी राहणारी एक स्त्री यांचा समावेश आहे.

तीन मुलांचा बाप शेजारच्या महिलेच्या प्रेमात पडतो आणि दोघेही फरार होतात, पण गोष्ट इथेच संपत नाही.यानंतर कथेत पोलिसांची एन्ट्री होते. पोलिसांच्या तपासात नराधमा आणि त्याच्या पत्नीचे अनोखे सत्य समोर आले आहे, जे ऐकून तुमचे होश उडातील. सध्या या प्रेमकथेची परिसरात जोरदार चर्चा होत आहे.

तीन मुलांचा बाप शेजारनीच्या प्रेमात पडला
हे संपूर्ण प्रकरण बिहारमधील गोपालगंज जिल्ह्यातील जादोपूर पोलीस स्टेशन परिसरातील आहे. जिथे तीन मुलांचा बाप शेजारनीच्या प्रेमात पडला. त्यानंतर दोघेही एकत्र पळून गेले. त्यानंतर पोलिसांनी त्याला महाराष्ट्रातून अटक केली. त्या व्यक्तीने सांगितले की, त्याचे त्याच्या पत्नीसोबत वारंवार भांडणे होत असत, त्यामुळे त्याने घरातून पळून जाण्याचा निर्णय घेतला.

दोघांना लग्न करायचे आहे
पत्नीशी वारंवार भांडण होत असल्याने तो शेजारी राहणाऱ्या तरुणीशी बोलू लागला. हळूहळू दोघेही प्रेमात पडले आणि दोघे पळून गेले. त्या व्यक्तीचे म्हणणे आहे की तो त्याच्या पत्नीला कंटाळला आहे आणि त्याला त्याच्या मैत्रिणीशी लग्न करायचे आहे. त्याच्या मैत्रिणीलाही त्याच्याशी लग्न करायचे आहे.

त्या व्यक्तीच्या पत्नीने कोणतीही तक्रार दाखल केलेली नाही
मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, तो माणूस आणि त्याची शेजारीन वेगवेगळ्या धर्माचे आहेत, त्यामुळे पोलीसही अधिक सावध होते. दोघेही प्रौ-ढ असून स्वत:च्या इच्छेने घर सोडल्याचे पोलिसांचे म्हणणे आहे. त्याचवेळी या संपूर्ण प्रकरणातील एक धक्कादायक बाब आहे.

या घटनेबाबत त्या व्यक्तीच्या पत्नीने कोणतीही तक्रार दाखल केलेली नाही. अटकेनंतर पोलिसांनी दोघांनाही न्यायालयात हजर केले. न्यायालयाच्या आदेशानुसार पुढील कार्यवाही केली जाईल. अपहरणाचे हे प्रकरण पोलिसांनी आधी मानले होते. मात्र नंतर सत्य सर्वांसमोर आल्यावर हे अपहरण नसून प्रेमप्रकरण आहे असे समोर आले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *