जेव्हा कतरिना कैफ आणि गुलशन ग्रोवर यांना बं-द खोलीत कि-स करताना रंगे हात पकडल होत बिग बींनी, दोघेही पाय पडायला लागले होते आणि मग…”

Entertenment

बॉलीवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री कतरिना कैफने तिच्या उत्कृष्ट अभिनयासह प्रेक्षकांच्या हृ-दया-त स्वतःसाठी एक खास स्थान निर्माण केले आहे. त्यांनी आपल्या चित्रपट कारकिर्दीत अनेक उत्कृष्ट चित्रपट दिले आहेत. तिचे चित्रपट केवळ बॉक्स ऑफिसवरच यशस्वी ठरले नाहीत तर त्यांनी प्रेक्षकांच्या मनावरही राज्य केले आहे.

सध्या कतरिना कैफला वेगळ्या अश्या परिचयाची गरज नाही. कतरिना कैफचे जगभरात लाखो चाहते आहेत. कतरिना कैफ आजच्या काळातील टॉप अभिनेत्रींपैकी एक आहे. इतकेच नाही तर सध्या भारतातील सर्वाधिक मानधन घेणाऱ्या अभिनेत्रींमध्ये कतरिनाचे नाव देखील सामील आहे. आजकाल कतरिना कैफ अनेक ब्लॉ-कबस्टर चित्रपट देत आहे.

आज तिने जे यश मिळवले आहे त्यामागे कठोर परिश्रम आणि संघर्ष आहे. एक काळ असा होता जेव्हा कतरिना कैफला तिच्या करिअरच्या सुरुवातीच्या काळात खूप संघर्ष करावा लागला होता. अगदी लहान वयातच त्यांनी करिअरला सुरुवात केली. सध्या कतरिना कैफचा एक जुना किस्सा चर्चेचा विषय आहे. खरे तर ही गोष्ट तिच्या ‘बूम’ या पहिल्या चित्रपटाशी संबंधित आहे.

कतरिना कैफची सुरुवातीची कारकीर्द खूप संघर्षमय होती. कतरिना कैफने लहान वयातच मॉडेलिंगला सुरुवात केली होती. मॉडेलिंग करताना कतरिना कैफला ‘बूम’ चित्रपटात कास्ट करण्यात आले होते. या चित्रपटातून कतरिना कैफने बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. हा चित्रपट 2003 मध्ये आला होता. दिग्दर्शक कैजाद गुस्ताद यांचा हा चित्रपट बो-ल्ड कंटेंटमुळे खूप चर्चेत होता.

या चित्रपटात कतरिना कैफ, गुलशन ग्रोवर आणि अमिताभ बच्चन मुख्य भूमिकेत दिसले होते. पण हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर काही खास टिकू शकला नाही. वास्तविक, गुलशन ग्रोवरला ‘बूम’ या चित्रपटात कतरिना कैफसोबत एक किसिंग सीन करायचा होता, पण गुलशन ग्रोवरसाठी हा किसिंग सीन करणं सोपं नव्हतं.

एका मुलाखतीदरम्यान खुद्द गुलशन ग्रोवरने खुलासा केला की, हा त्याच्या फिल्मी करिअरमधील सर्वात कठीण कि-सिं-ग सीन होता. त्याने सांगितले की, चित्रपटात कतरिना कैफला किस करताना तो खूप घाबरला होता. यासाठी त्याने अनेक रिटेक दिले पण तरीही त्याचे समाधान झाले नाही. त्याला कि-सिं-ग सीन परिपूर्ण बनवायचा होता, त्यामुळे त्याने कतरिना कैफसोबत बंद खोलीत अनेकदा त्याचा सराव केला.

गुलशन ग्रोवरने असेही सांगितले की, जेव्हा तो एका बंद खोलीत कतरिना कैफसोबत किसिंग सीनचा सराव करत होता, तेव्हा अमिताभ बच्चन अचानक तिथे पोहोचले आणि त्यांनी सर्व काही पाहिले. मात्र, त्यावेळी अमिताभ बच्चन यांनी त्यांना प्रोत्साहन दिले. गुलशन ग्रोवर आणि कतरिना कैफ यांच्यातील हा किसिंग सीन खूप व्हायरल झाला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *