बॉलिवूड च्या या अभिनेत्रींच्या प्रेमात वेडा झाला होते अँड्र्यू सायमंड, बोलला तिच्या सोबत डेट वर जायची आहे इच्छा.. पहा फोटो…”

Entertenment Sports

अँड्र्यू सायमंड्स बिग बॉस 5 मध्ये सुमारे दोन आठवडे सहभागी होता. तो येथे पाहुणा म्हणून आला होता. यानंतर त्यांचे भारतात अनेक मित्र झाले. सायमंड्सने त्याच्या चाहत्यांचे भरपूर मनोरंजन केले. ऑस्ट्रेलियन क्रिकेट जगतासाठी आजचा दिवस अत्यंत वाईट ठरला आहे.

महान अष्टपैलू खेळाडू अँड्र्यू सायमंड्सचा कार अपघातात मृ-त्यू झाला. वयाच्या ४६ व्या वर्षी त्यांनी जगाचा निरोप घेतला. सायमंड्स 1998 ते 2009 या काळात ऑस्ट्रेलियन संघाचा भाग होता. आम्‍ही तुम्‍हाला सांगतो की अँड्र्यू सायमंड्स हा भारतीय रिअ‍ॅलिटी शो बिग बॉसचाही भाग होता.

यावेळी सायमंडची बॉलिवूड सुपरस्टार सनी लिओनीशी मैत्री झाली आणि तो तिला खूप आवडला. वास्तविक, सायमंड्स बिग बॉसच्या 5 व्या सीझनचा भाग होता. ते पाहुणे म्हणून आले होते. 67 व्या दिवशी त्यांनी येथे प्रवेश केला होता. तो दोन आठवडे राहिला आणि नंतर बाहेर आला.

शोमध्ये येण्यापूर्वी सायमंड्सने सांगितले होते की, मला सनी लिओनीसोबत मजा करायची आहे. शोमध्ये तो बहुतेकदा सनी लिओनीसोबत राहत होता. आम्ही तुम्हाला सांगतो की शोमध्ये शोले चित्रपटाचा सीन यावेळी करण्यात आला होता. या टास्कमध्ये सायमंड्सने गब्बरची भूमिका साकारली होती.

तर सनी लिओनी डान्स करणाऱ्या बसंतीची भूमिका करत होती. गब्बरच्या भूमिकेतील सिमंड्स चाहत्यांना खूप आवडला होता. सायमंडला हिंदी येत नसतानाही त्याने चाहत्यांचे चांगलेच मनोरंजन केले. त्याने आपल्या दोन साथीदार पूजा आणि शोनाली नागराणी यांना हिंदीत प्रपोज केले.

सायमंड्स पूर्ण देसी स्टाईलमध्ये दिसला. यानंतर सायमंड्सचे भारताशी विशेष नाते तयार झाले होते त्यामुळे तो इथे कायम येत असत. बिग बॉसनंतर त्याने भारतात अनेक मित्र बनवले. आयपीएल दरम्यान तो सगळ्यांना भेटायचा. भारतात त्याने यादरम्यान चांगली फॅन फॉलॉइंग मिळवली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *