फोटोमध्ये दिसणारी हि गोंडस मुलगी आज करतेय संपूर्ण बॉलिवूड वर राज्य, फोटो पहाल तर तुमचाही विश्वास बसणार नाही…”

Entertenment

बालपणीचे फोटो पाहून तुम्ही बॉलिवूड स्टार्सना ओळखु शकता का? तुमचे उत्तर होय असेल तर हे आव्हान तुमच्यासाठी आहे. बरं, स्टार्सना ओळखणे ही काही मोठी गोष्ट नाही. तरीही त्यांचे बालपणीचे चित्र दाखवून त्यांना ओळखायचे म्हटले तर त्यांना ओळखणे इतके सोपे नसते. आजकाल एक नायिका बॉलीवूडमध्ये धुमाकूळ घालत आहे.

तिने अभिनय आणि डान्स या दोन्ही माध्यमातून प्रेक्षकांची मने जिंकली आहेत. त्या नायिकेचा बालपणीचा फोटो आम्ही तुमच्यासाठी घेऊन आलो आहोत. तुम्ही देखील काळजीपूर्वक पहा आणि येथे कोणत्या अभिनेत्रीची चर्चा होत आहे ते ओळखता येत असेल तर सांगा. या मुलीला पाहून अभिनेत्रीचे नाव ओळखता आले तर चांगली गोष्ट आहे.

जर तुम्हाला ते समजू शकत नसेल किंवा तुम्हाला ओळखण्यात अडचण येत असेल, तर आम्ही तुम्हाला मदत करू शकतो. ही दुसरी कोणी नसून प्रसिद्ध नायिका तापसी पन्नू आहे. होय, हा तिचा लहानपणाचा फोटो आहे ज्यामध्ये ती खूप क्यूट दिसत होती. तापसीने तिच्या अभिनयाच्या जोरावर चित्रपट विश्वात वेगळे नाव कमावले आहे.

ती केवळ बॉलिवूडमध्येच नाही तर साऊथच्या चित्रपटांमध्येही काम करते. तिने मोठ्या स्टार्ससोबत काम केले आहे. लव्ह ड्रामा ते अॅक्शन चित्रपट करण्यात ती माहिर आहे. त्यामुळे प्रेक्षक तिला खूप पसंद करतात. तापसी पन्नू सध्या ३४ वर्षांची आहे. ती मूळची पंजाबमधील लुधियाना शहरातील आहे.

पण तिचा जन्म 1 ऑगस्ट 1987 रोजी दिल्लीत झाला. तापसीला यापूर्वी चित्रपटांमध्ये दिसण्याची इच्छा नव्हती. त्यांनी गुरु तेग बहादूर इन्स्टिट्यूट ऑफ टेक्नॉलॉजी नवी दिल्ली येथून शिक्षण घेतले होते. त्यानंतर ती एका सॉफ्टवेअर कंपनीत काम करायची. त्यानंतर तापसीने मॉडेलिंग सुरू केले. हळूहळू तिला जाहिरातीही मिळू लागल्या.

2008 मध्ये जेव्हा तिला फेमिना मिस फ्रेश फेस अवॉर्ड मिळाला तेव्हा तिला प्रोत्साहन मिळाले. यासोबतच तिला सेफी फेमिना मिस ब्युटीफुल स्किनचा पुरस्कारही मिळाला. यानंतर तापसीने चित्रपटात येण्याचा निर्णय घेतला. तापसीने चष्मे बद्दूर या चित्रपटातून आपल्या फिल्मी करिअरची सुरुवात केली.

हा चित्रपट 2013 साली आला होता. याआधी साऊथचा झुम्मंडी नादम हा चित्रपट केला होता. हा चित्रपट 2010 साली प्रदर्शित झाला होता. यानंतर तिने अक्षय कुमारसोबत बेबी चित्रपट केला जो खूप यशस्वी ठरला. त्याचबरोबर त्याच्या पिंक चित्रपटाचेही खूप कौतुक झाले. याशिवाय तापसीने गाजी अटॅक, नाम शबाना, जुडवा २, सूरमा यांसारखे चित्रपटही केले आहेत.

या चित्रपटांमुळे त्याच्या कारकिर्दीला नवी उंची मिळाली आहे. तिच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर ती सध्या क्रिकेटर मिताली राजच्या बायोपिकमध्ये मुख्य भूमिकेत आहे. शाबास मिठू असे या चित्रपटाचे नाव आहे. तिच्या चाहत्यांना लवकरच तिचा हा मूव्ही चित्रपटगृहांमध्ये पाहायला मिळणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *