पुन्हा एकदा रानु मंडलच्या या नवीन गाण्याने सोशल मीडियावर घातलाय धुमाकूळ, विडिओ झालाय वायरल पहा इथे…”

Entertenment

हिंदी सिनेसृष्टीतील प्रसिद्ध गायिका लता मंगेशकर यांचे गाणे गाऊन रातोरात स्टार बनलेली रानू मंडल पुन्हा एकदा प्रसिद्धीच्या झोतात आली आहे. तिचे पहिले गाणे ‘तेरी मेरी कहानी’ रिलीज झाल्यानंतर सर्वांना रानू मंडलची ओळख झाली. लवकरच तिची लोकप्रियता गगनाला भिडू लागली. मात्र नंतर हा तारा लवकरच गायब झाला. मात्र पुन्हा एकदा रानू मंडलचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर चर्चेचा विषय ठरला आहे.

या व्हिडिओमध्ये रानू मंडल नववधूच्या भूमिकेत दिसत असून ती गाणे गातानाही दिसत आहे. जाणून घेऊया राणू मंडलच्या या नवीन व्हिडिओबद्दल. व्हायरल होत असलेल्या या व्हिडिओमध्ये रानू मंडल पश्चिम बंगालमधील भुवन बधायकर या शेंगदाणा विक्रेत्याचे ‘कच्छा बदाम’ हे प्रसिद्ध गाणे गात आहे. मात्र, हे गाणे रानू मंडलने स्वतःच्या आवाजात कॉपी केले असून ते त्यांनी स्वतःच्या शैलीत गायले आहे.

या व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की राणू मंडल एका नववधूच्या भूमिकेत दिसत आहे आणि या ड्रेसमध्ये ती कच्चे बदाम गाताना दिसत आहे. सोशल मीडियावर हा व्हिडिओ कोणी शेअर केला याचा खुलासा अद्याप झालेला नसला तरी रानू मंडलचा हा नवीन व्हिडिओ इन्स्टाग्राम, ट्विटर आणि फेसबुक अशा अनेक प्लॅटफॉर्मवर धुमाकूळ घालत आहे.

रानू मंडलच्या या नवीन व्हिडिओवर सोशल मीडिया यूजर्स आपापल्या प्रतिक्रिया व्यक्त करत आहेत. कोणी रानू मंडलचे कौतुक करत आहेत तर कोणी तिची खिल्ली उडवत आहेत. 2019 मध्ये ‘प्यार का एक नगमा है’ या गाण्याने रानू मंडल खूप चर्चेत होती. यादरम्यान राणू मंडल रातोरात सुपरस्टार बनली

आणि तिला प्रसिद्ध गायक हिमेश रेशमियाच्या ‘हॅपी हार्डी अँड हीर’ चित्रपटासाठी गाण्याची ऑफर आली. यानंतर जणू रानू मंडलचे नशीबच उघडले. पण नंतर अचानक रानू मंडल विस्मृतीचे जीवन जगू लागली. रानू मंडल पुन्हा जुन्या घरात गेल्याचे बोलले जात आहे. सध्या राणूकडे काम नाही, तर कोरोना व्हायरसमुळे राणूची आर्थिक स्थितीही बिकट झाली आहे.

रानू मंडलने यापूर्वी ‘बचपन का प्यार’ हे गाणे देखील गायले होते. बराच काळ सोशल मीडियापासून दूर असलेल्या रानू मंडलचा हा व्हिडिओही मोठ्या प्रमाणात व्हायरल झाला. हा व्हिडिओ पवित्र अड्डा नावाच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर करण्यात आला आहे, ज्यामध्ये रानू बचपन का प्यार गाताना दिसत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *