असे सेलेब्रिटी ज्यांनी स्वतःच्या बहिणींना देखील सोडले नाही, स्वतःच्या बहिणींसोबतच करून बसले लग्न, एकाच नाव ऐकून पायाखालची जमीन सरकेल पहा…”

Entertenment

आज आम्ही तुम्हाला जगातील काही प्रसिद्ध सेलिब्रिटींबद्दल सांगणार आहोत ज्यांनी आपल्या बहिणीशी लग्न केले आहे.

नुसरत फतेह अली खान
नुसरत फतेह अली खान हे जगातील सुप्रसिद्ध आणि अतिशय लोकप्रिय गायक आहेत. यांचे गाणे पाकिस्तानात तसेच भारतातही खूप ऐकायला आवडते. नुसरत फतेह अली खान यांनी अनेक लोकप्रिय गाणी गायली आहेत, त्यांच्या लग्नाबद्दल बोलायचे झाले तर, सोनूने त्याची बहीण नाहिदाशी लग्न केले.नाहिदा त्याची चुलत बहीण होती.

सईद अन्वर
पाकिस्तानचा प्रसिद्ध क्रिकेटर आणि फलंदाज सईद अन्वरनेही आपल्या बहिणीशी लग्न केले. त्याने चुलत बहिण लुबना हिच्याशी लग्न केले.

शाहिद आफ्रिदी
आपण सर्वजण शाहिद आफ्रिदी या प्रसिद्ध क्रिकेटपटू आणि फिरकी गोलंदाजाला ओळखत आहात जो बराच काळ पाकिस्तानसाठी खेळला आहे.आणि देश-विदेशात त्याचे लाखो चाहते आहेत. शाहिद आफ्रिदीचे लग्न त्याच्या चुलत बहिणीशी झाले होते, त्याचे त्याच्या चुलत बहिणीवर प्रेम होते आणि त्याने तिच्या बरोबर प्रेम विवाह केला.

बाबर खान
बाबर खान पाकिस्तानचा लोकप्रिय सिनेस्टार आहे. बाबर खानने दोन विवाह केले आहेत, त्यांच्या पहिल्या पत्नीचे नि-धन झाले आहे, त्यानंतर त्यांनी चुलत बहीण सना खानशी लग्न केले.

वीरेंद्र सेहवाग
भारताचा माजी स्फोटक फलंदाज वीरेंद्र सेहवागने 2014 मध्ये आरती अहलावतशी लग्न केले, जी सेहवाग ची दूरच्या नात्यात असलेली त्याची बहीण असल्याचे दिसते. सेहवाग आणि आरती दोघेही लग्नापूर्वी एकमेकांना पसंत करत होते. आणि त्यांनी त्यांच्या घरच्यांच्या मर्जीने लग्न केले .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *