KGF चा रॉकी भाई कॅमेरासमोरच झाला रोमँटिक, स्वतःवरचा ताबा सुटला आणि सर्वांसमोर पत्नीसोबत करायला लागला हि गोष्ट, पाहणाऱ्यांनी सुद्धा केले डोळे बंद…!!

Entertenment

सुपरस्टार यश सध्या त्याच्या ‘KGF Chapter 2’ चित्रपटाच्या यशाचा आनंद घेत आहे. या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर चांगली कमाई केली आहे. दरम्यान, यश आणि त्याची पत्नी राधिका पंडित यांचे खूप रोमँटिक फोटो समोर आले आहेत, ज्यावर चाहते खुप प्रेम करत आहेत. फोटो पाहून तुम्हीही या कपलच्या प्रेमात पडाल.

यशची पत्नी राधिका पंडित हिने इंस्टाग्रामवर काही फोटो शेअर केले आहेत, ज्यामध्ये दोघे रोमँटिक दिसत आहेत. पहिल्या फोटोमध्ये यश आणि राधिका एकमेकांना मिठी मारताना दिसत आहेत. दुसऱ्या फोटोमध्ये राधिका कॅमेऱ्यासमोर हसत आहे, तर यश तिच्याकडे मोठ्या प्रेमाने पाहत आहे.

या जोडप्याचा आणखी एक फोटो समोर आला आहे, ज्यामध्ये यश पत्नी राधिका पंडितच्या गालावर किस करत आहे. या जोडप्याची ही रोमँटिक शैली चाहत्यांना खूप आवडली. दोघांचे फोटो चाहत्यांना खूप आवडतात. कमेंट सेक्शनमध्ये यूजर्स दोघांनाही त्यांचे आवडते कपल सांगत आहेत.

यश आणि राधिका पंडित हे दोन मुलांचे पालक असल्याची माहिती आहे. यशचा चित्रपट ‘KGF Chapter 2’ बॉक्स ऑफिसवर दररोज नवीन रेकॉर्ड बनवत आहे. रॉकी भाई म्हणजेच यशचा उन्माद लोकांशी मोठ्याने बोलतोय. या चित्रपटाच्या हिंदी व्हर्जनने आतापर्यंत ३२९.४० कोटी रुपयांची कमाई केली आहे.

ट्रेड अ‍ॅनालिस्ट तरण आदर्श यांच्या मते, चित्रपटाने याच गतीने कमाई करत राहिल्यास येत्या काही दिवसांत आमिर खानचा ‘दंगल’, ‘पीके’, सलमान खानचा ‘टायगर जिंदा है’ आणि रणबीर कपूरचा ‘संजू’ या चित्रपटांपेक्षाही जास्त पसंती मिळेल. लाईफ लाईम सारख्या चित्रपटांनी कलेक्शनचा रेकॉर्ड मोडू शकतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *