फेसबुक वर एका मुलीच्या प्रेमात पडला हा तरुण, दोघांमधली जवळीक थेट लॉजिंग वर घेऊन आली, आणि मग, रूम मध्ये आल्यावर जेव्हा तो तरुण त्या मुलीचा बुरखा हटवतो तेव्हा त्याला जे दिसत ते पाहून मोठमोठ्याने रडू लागतात दोघेही…”

Entertenment

बातमी मुंगेरची आहे जिथे नात्यातील भाऊ-बहीण पहिल्यांदा सोशल मीडिया फेसबुकवर मित्र बनले. हा संवाद काही दिवस चालला. त्यानंतर दोघांमधील जवळीक वाढू लागली. दोघे अनेकदा भेटू लागले. यादरम्यान दोघांमध्ये अनेकवेळा शा-री-रि-क सं-बं-ध आले. यादरम्यान मुलगी गरोदर राहिली. त्याचवेळी मुलीने ही माहिती तिच्या मावशीला दिली असता घरात एकच गोंधळ उडाला.

सर्वांनी तरुणाच्या घरी जाऊन हा प्रकार कुटुंबीयांना सांगितला. तिथूनही मुलगी निराश झाली, आणि सर्वांनी तिच्या जवळून पळ काढला. अखेर हार पत्करून महिलेने पोलीस ठाणे गाठून अर्ज केला. महिला पोलिस ठाण्याच्या प्रमुख स्वयंप्रभा यांनी सांगितले की, महिलेने प्रियकरसोबत राहण्यासाठी अर्ज केला आहे.

आधी तरुणांना बोलावून परस्पर तोडगा काढला जाईल, तसे न केल्यास कायदेशीर कारवाई केली जाईल. कृपया आम्ही तुम्हाला सांगतो की, मुलगी कासिम बाजार पोलीस स्टेशन हद्दीतील खोजा बाजार येथील रहिवासी आहे. जिचे आधी लग्न झाले होते. मात्र सासरच्या घरातील खराब संबंधांमुळे त्यांचा घटस्फोट झाला. त्यानंतर महिला तिच्या माहेरच्या घरीच थांबली होती.

त्याचवेळी सदर ब्लॉकच्या फार खाना येथे राहणाऱ्या सुमित तांती या तरुणीच्या प्रेमात पडल्याने दोघांमध्ये जवळीक वाढू लागली. सुमित नियमित घरी येऊ लागला, असे तरुणीने महिला पोलिस ठाण्यात दिलेल्या अर्जात म्हटले आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, लग्नाच्या बहाण्याने त्यांच्यात आठ महिने शा-री-रि-क सं-बं-ध होते. त्याचवेळी सुमितने इतर शहरात नेऊन शा-री-रि-क सं-बं-ध केले असेही उघड झाले.

मात्र ती दोन महिन्यांची गरोदर राहिल्यानंतर सुमितला याची माहिती मिळाल्यावर सुमितने लग्नास साफ नकार दिला. पीडित तरुणीचे म्हणणे आहे की, तिचा मोबाईल नंबर आणि व्हॉट्सअॅप नंबरही सुमितने ब्लॉक केला होता. सर्वत्र रस्ता बंद असताना हरमनकर यांनी महिला पोलिस ठाण्यात कारवाईसाठी अर्ज केला आहे. तिला प्रियकर सुमितसोबत राहायचे असल्याचे महिलेचे म्हणणे आहे.

सुरुवातीला जेव्हा ते सोशल मीडियावर एकमेकांना भेटतात तेव्हा ते एकमेकांना ओळखत नव्हते. परंतु जेव्हा ते हॉटेल च्या एका रूम मध्ये येतात तेव्हा त्यांना हकीकत कळते. पण तरीही ते त्यांचं नातं विसरून एकमेक्नाच्या जवळ येतात. आणि मग तिथून सुरुवात होते या घटनेची.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *