मोहम्मद शमी वर फिदा झाली अमेरिकेची हि फेमस पॉ-र्न-स्टा-र, मोहम्मद शमी ला टॅग करून, केली अशी खतरनाक पोस्ट…”

Entertenment

आयपीएलच्या चर्चा रंगत आहेत. या एपिसोडमध्ये पॉ-र्न-स्टा-र केंद्रा लस्ट देखील भारतीय वेगवान गोलंदाजाचे कौतुक करताना दिसत आहे. वास्तविक, IPL 2022 मध्ये गुजरात टायटन्स आणि लखनौ सुपर जायंट्स यांच्यात सामना झाला होता. यामध्ये गुजरातचा वेगवान गोलंदाज मोहम्मद शमीने शानदार गोलंदाजी करत सर्वांना प्रभावित केले.

शमी पासून प्रभावित झालेल्या चाहत्यांमध्ये केंद्र लस्टचे नावही जोडले गेले. पॉ-र्न स्टा-र ने शमीसाठी ट्विट करून त्याचे कौतुक केले. तिने लिहिले- मोहम्मद एकदम चमकदार कामगिरी. केंद्र लस्टने ट्विट केल्याप्रमाणे. सोशल मीडियावर शमी आणि लस्टच्या चर्चा रंगू लागल्या. क्रिकेट चाहत्यांनी विविध प्रकारचे मीम्स बनवून त्याचे स्वागत केले.

केंद्र लस्ट अनेकदा भारतीय सेलिब्रिटींच्या फोटोंवर कमेंट करत असतात. तिने बॉलीवूड अभिनेत्री पूनम पांडेलाही आपल्यासोबत व्हिडिओमध्ये काम करण्यासाठी आमंत्रित केले होते.बॉलीवूड स्टार सलमान खानला त्याच्या वाढदिवसानिमित्त शुभेच्छा पाठवल्यामुळे केंद्राची लालसाही चर्चेत आली.

केंद्राचे खरे नाव मिशेल ऍनी मेसन आहे. सप्टेंबर 1978 मध्ये जन्मलेली लस्ट ही एक अ-ड-ल्ट इंडस्ट्री ची अभिनेत्री आहे. अमेरिकन पो-र्नो-ग्राफिक चित्रपट अभिनेत्री असण्यासोबतच ती एक दिग्दर्शक देखील आहे. वे-ब-कॅम मॉडेल म्हणून तिने आपल्या करिअरची सुरुवात केली. 2012 मध्ये, त्याने अ-ड-ल्ट उद्योगात प्रवेश केला. केंद्राला दोनदा अॅक्ट्रेस ऑफ द इयर अवॉर्डही मिळाला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *