अबबब… ‘RRR’ मध्ये 20 मिनिटाच्या भूमिकेसाठी ‘आलीया भट्ट’ ने घेतले चक्क इतके कोटी रुपये, आकडा पाहून होश उडतील तुमचे बघा इथे…”

Entertenment

भारतीय चित्रपटसृष्टीतील सुपरहिट चित्रपट ‘बाहुबली 2’ नंतर आता एसएस राजामौलीचा ‘RRR’ चित्रपटगृहांमध्ये थिरकण्यासाठी रिलीज झाला आहे. या चित्रपटाची प्रेक्षक बऱ्याच दिवसांपासून वाट पाहत आहेत. राजामौलीचा चित्रपट RRR हा मोठा चित्रपट आहे, त्यामुळे त्याची स्टारकास्टही तितकीच उत्तम आहे.

या चित्रपटात साऊथचा सुपरस्टार अभिनेता राम चरण, ज्युनियर एनटीआर, अभिनेत्री आलिया भट्ट आणि अजय देवगण यांच्या महत्त्वाच्या भूमिका आहेत. या चित्रपटाने पहिल्याच दिवशी बॉक्स ऑफिसवर 117 कोटींची कमाई केली आहे. 550 कोटींच्या बजेटमध्ये बनलेल्या या चित्रपटाच्या स्टार कास्टने 9 कोटी ते 45 कोटी रुपये मानधन घेतले आहे. चला तर मग जाणून घेऊया कोणी किती कोटी घेतले.

राम चरण – भारतीय क्रांतिकारक अल्लुरी सीताराम राजूची भूमिका साकारणाऱ्या रंगस्थलम स्टारने या चित्रपटासाठी ४५ कोटी रुपये आकारले आहेत.

ज्युनियर एनटीआर – हैदराबादच्या निजामाविरुद्ध बंड करणाऱ्या क्रांतिकारक नेत्या कोमाराम भीमची भूमिका एनटीआरने साकारली आहे. देशातील सर्वाधिक मानधन घेणाऱ्या ज्युनियर एनटीआरने RRR साठी ४५ कोटी रुपये घेतले आहेत.

अजय देवगण – सिंघम स्टार अजय देवगण एसएस राजामौली यांच्या ‘आरआरआर’ चित्रपटात छोटी भूमिका करत आहे. या चित्रपटासाठी अभिनेत्याला 25 कोटी रुपये देण्यात आल्याचे सांगण्यात येत आहे.

आलिया भट्ट – आलिया या चित्रपटात सीतेच्या भूमिकेत दिसणार आहे, ज्यासाठी तिला 9 कोटी रुपये मानधन मिळाले आहे.

एसएस राजामौली – त्याचवेळी, ‘RRR’ चित्रपटाचे दिग्दर्शक एसएस राजामौली या चित्रपटाच्या नफ्यातील 30 टक्के रक्कम घेणार आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *