‘KGF’ च्या रॉकी भाई च्या पत्नीसमोर बॉलिवूड अभिनेत्र्याही आहे फेल, साऊथ मधेच नाहीतर बॉलिवूड कलाकार सुद्धा तिची एक झलक पाहण्यासाठी तरस्तात, पहा फोटो…”

Entertenment

केजीएफ स्टार यश उर्फ ​​रॉकी भाईची पत्नी राधिका पंडित फोटो: केजीएफ स्टार यशला कोणत्याही ओळखीत रस नाही. संपूर्ण जगाला सिनेविश्वातील ‘रॉकी भाई’चे वेड लागले आहे. आपल्या दमदार अभिनयाने आणि आकर्षक व्यक्तिमत्त्वाने लोकांची मने जिंकणाऱ्या यशचे खरे नाव नवीन कुमार गौडा आहे.

कन्नड सिनेसृष्टीचा सुपरस्टार म्हणून ओळखल्या जाणाऱ्या यशचे व्यावसायिक आयुष्य अनेकदा चर्चेत असते, मात्र यावेळी त्याची पत्नी राधिका पंडित चर्चेत आहे. यशप्रमाणेच राधिकाही लोकांच्या हृदयात राहते. KGF च्या रॉकी भाईच्या पत्नीचा लूक किलर आहे. ती कन्नड चित्रपटांतील कामासाठी ओळखली जाते.

तिने मनसु (2008), लव्ह गुरु (2009), हुडुगुरु (2011), अधुरी (2012), ड्रामा (2012), बहादुर (2014) आणि मिस्टर अँड मिसेस रामचारी (2014) यांसारख्या अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. यशच्या पत्नीच्या सौंदर्याची सर्वांनाच खात्री आहे. फिल्मी दुनियेतून आल्यानंतरही तिला स्वतःला लाइमलाइटपासून दूर ठेवायला आवडते.

आणि तसेच आपल्या कुटुंबासोबत वेळ घालवायला आवडतो. 2008 मध्ये राधिकाने मोगीना मनसू या चित्रपटाद्वारे कन्नड चित्रपटांमध्ये तिच्या करिअरची सुरुवात केली.साऊथ इंडस्ट्रीमध्ये राधिकाच्या ग्लॅमरसोबतच तिच्या अभिनयाचीही लोकांना खात्री आहे. चित्रपटांव्यतिरिक्त राधिकाने टीव्ही जगतातही काम केले आहे.

यश आणि राधिकाचे लग्न ९ डिसेंबर २०१६ रोजी झाले आणि आज ते दोन मुलांचे पालक आहेत. राधिका ने आपले फिल्मी करिअर सोडून आपल्या कौटुंबिक जीवनावर फोकस केला आहे.आणि आपल्या पती यशला तिचा पूर्ण सपोर्ट ती वेळोवेळी देत असते. लग्नानंतर दोघे एकमेकांसोबत खूप आनंदात आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *