‘झांसी कि राणी’ मध्ये राणी लक्ष्मीबाईच काम करणारी हि चिमुकली आज दिसतेय खूपच सुंदर आणि हॉट, तिचा आताचा फोटो पाहून तुम्हीही म्हणाल बापरेरेरे…”

Entertenment

झाशी की रानी या टीव्ही मालिकेत दिसणारी धाकटी मनू म्हणजेच उल्का गुप्ता आता मोठी झाली आहे. तिच्या ताज्या फोटोंनी सर्वांनाच हैराण केले आहे. त्यांची छायाचित्रे येथे पहा. झाशी की रानी या टीव्ही मालिकेने सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले होते. या मालिकेतून एक मोठी गोष्ट समोर आली आहे.

त्याचवेळी या मालिकेत दिसलेल्या कलाकारांनी या मालिकेत जीव ओतला होता. या मालिकेत मणिकर्णिकाची भूमिका दोन कलाकारांनी केली होती. त्याचवेळी उल्का गुप्ताने ‘हम छोटी मणिकर्णिका’मध्ये मनूची भूमिका साकारली होती. सर्वांनी उल्का गुप्ताच्या शैलीचे आणि अभिनयाचे कौतुक केले. त्याचवेळी, आता मनू म्हणजेच उल्काचा लूक पूर्णपणे बदलला आहे.

आजचे ताजे फोटो पाहून तुम्हालाही आश्चर्य वाटेल. उल्का गुप्ताचे काही फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत. या चित्रांमध्ये तिला ओळखणे खूप कठीण आहे. या फोटोंमध्ये उल्का गुप्ता खूपच ग्लॅमरस लूकमध्ये दिसत आहे. या कृष्णधवल चित्रात तिला ओळखणे फार कठीण आहे.

त्याचवेळी, ही छायाचित्रे पाहून चाहते म्हणत आहेत की त्यांना विश्वास बसत नाही की ही आपली चिमुरडी उल्का आहे. तर दुसरा युजर म्हणाला, काय झाले आहे, तू किती बदलली आहेस. कामाबद्दल सांगायचे तर, उल्का गुप्ताने झाशी की रानीमधून चाहत्यांची मने जिंकली. त्याच वेळी, ती लवकरच स्टार प्लस शो ‘बनी चाऊ होम डिलिव्हरी’ मध्ये दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *