5 हजार घेऊन स्वतःच्या पत्नीला विकून टाकलं या कलियुगी पतीने, मित्र डोळ्यासमोर करत होती पत्नी सोबत जोरजोरात..पहा काय झालं पुढे..!!

Entertenment

राजस्थानची राजधानी जयपूरमध्ये गुन्हेगारी थांबण्याचे नाव घेत आहे.आता मालपुरा गेट पोलिस ठाण्यात गँगरेपचा ताजा गुन्हा दाखल झाला आहे.येथे एका कलियुगी पतीने पत्नीचा ५ हजार रुपयांत सौदा केला.त्याने आपल्या गरीब पत्नीला दोन हैवानांच्या स्वाधीन केले.याप्रकरणी पीडितेने पोलिसांत तक्रार दाखल केली.

फिर्यादीत म्हटले आहे की,पीडित महिला रोज चहाची पिशवी टाकून चहा विकण्याचे काम करत असे.मिळालेल्या माहितीनुसार,19 डिसेंबर रोजी पीडितेच्या पतीसोबत त्याचे मित्र असलेले आणखी दोन लोक होते.त्याने त्यांना घरी आणले होते.मित्रांना घेऊन आल्यानंतर आरोपी पतीने पीडितेला सांगितले की,

मी त्यांच्याशी ५ हजार रुपयांत सौदा केला.असून काही दिवस तिला तिच्या मित्रांसोबत राहावे लागेल.पीडितेने पतीला विरोध केला असता आरोपी पतीने पीडितेला जबरीने मारहाण करण्यास सुरुवात केली आणि बळजबरीने काठीच्या मागे नेले.यानंतर त्याच्या मित्रांनी पत्नीचे दोन्ही हात पकडून तिच्यावर सामूहिक ब-ला-त्कार केला.

आणि त्याच्यासमोर बेदम मारहाण केली.या कृत्यादरम्यान पीडितेचा मुलगा तेथे आला असता त्यालाही आरोपींनी मा-र-हाण केली.पीडितेने आणि तिच्या मुलाने गजर केल्यानंतर लोक जमा होऊ लागले तेव्हा तिन्ही आरोपींनी पीडितेला आणि तिच्या मुलाला जीवे मारण्याची धमकी दिली.आणि त्यांनी घटनास्थळावरून पळ काढला.

या संपूर्ण घटनाक्रमानंतर पीडिता आणि तिचा मुलगा 2 दिवस शॉकमध्ये आहेत.यासोबतच गुरुवारी सायंकाळी तिने मालपुरा गेट पोलीस ठाणे गाठून पतीसह दोन आरोपींविरुद्ध सामूहिक ब-ला-त्काराचा गु-न्हा दाखल केला.सध्या पोलिसांनी गु-न्हा दाखल करून आरोपींचा शोध सुरू केला आहे.

या घटनेनंतर पोलिसांनी प्राथमिक तपासात तक्रार खरी ठरल्यानंतर गु-न्हा दाखल केला असून,आता आरोपींचा शोध सुरू करण्यात आला आहे.या घटनेनंतर महिला आणि तिचा मुलगा दोघेही घाबरले आहेत.त्याचवेळी आरोपी पती आणि त्याचे दोन मित्र फरार आहेत.आम्ही तुम्हाला सांगतो की,अशा प्रकारची कृत्ये देशात दररोज होत असतात.

सर्व आश्वासने देऊनही देशात महिला सुरक्षित नाहीत.कधी घराबाहेर तर कधी घरात अशा प्रकारे तिचा छळ होत असतो.कधी देशाच्या कानाकोपऱ्यातून तर कधी गावागावातून अशा बातम्या येत राहतात.अशा बातम्या तुमच्या घरातून आल्यास तुम्हीही जागरूक नागरिकाप्रमाणे पोलिसांना कळवावे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *