अनोखे प्रेम : 77 वर्ष्याच्या या म्हाताऱ्याला आपलं हृदय देऊन बसली हि 20 वर्षीय विद्यार्थिनी, म्हणाली लग्न करेल तर त्याच्याशीच, कारण जाणून आश्चर्य वाटेल…”

Entertenment

बॉलिवूडमध्ये प्रेमाची व्याख्या करणारी अनेक गाणी आहेत.यातील एक गाणे प्रसिद्ध गायक जगजीत सिंग यांचे प्रसिद्ध गाणे आहे, ‘ना वयोमर्यादा हो,ना जन्म का हो बंधन,जब प्यार करे कोई तो देखे केवल मन.’ जे केवळ प्रेमाचीच नव्हे तर प्रेम करणाऱ्यांची व्याख्या करते.आशाही देते.

हे गाणे लोकांना सांगते की प्रेमात ना वय,ना अंतर,ना धर्म आणि धर्माच्या भिंती.जेव्हा दोन व्यक्ती एकमेकांच्या प्रेमात असतात तेव्हा त्यांना फक्त एकमेकांचे मन दिसते.या गाण्यातील ओळीसारखेच काहीसे म्यानमारमधील एका 20 वर्षाच्या महिलेसोबत (20 वर्षांची स्त्री 77 वर्षाच्या पुरुषावर प्रेम करते) घडते आहे.

(म्यानमार वुमन लव्ह्स इंग्लंड मॅन) जी 30 वर्षांच्या नव्हे तर 77 वर्षांच्या पुरुषावर प्रेम करते. जो त्याच्यापासून अगदी मैल दूर आहे.एका खाजगी वृत्तपत्राच्या वृत्तानुसार, 20 वर्षीय जो म्यानमारची विद्यार्थी आहे,तर तिचा 77 वर्षीय प्रियकर डेव्हिड इंग्लंडमध्ये संगीत निर्माता म्हणून काम करतो,ज्याला मूल नाही.

दोघेही 18 महिन्यांपासून रिलेशनशिपमध्ये आहेत (यंग गर्ल लव्ह्स ओल्ड मॅन) पण ते एकमेकांना बॉयफ्रेंड-गर्लफ्रेंड म्हणण्यास टाळाटाळ करतात.ते स्वतःला एक पक्का मित्र आणि जीवनसाथी मानतात.म्यानमारची अंतर्गत परिस्थिती आणि कोरोना महामारीमुळे दोघेही एकमेकांपासून दूर राहतात.

माहितीसाठी,आम्ही तुम्हाला सांगतो की,जो आणि डेव्हिड 18 महिन्यांपूर्वी एका डेटिंग साइटवर भेटले होते.ती गुरूच्या शोधात होती.जो कोण तिला पाठिंबा देऊ शकतो आणि त्यांचा अभ्यास पूर्ण करण्यात मदत करू शकतो.तोच डेव्हिड डेटिंग साइटवर फ्लर्ट करण्यासाठी यायचा.त्याने सांगितले की तो नेहमी स्वत:ला मनाने तरुण समजत असे.

या कारणास्तव,त्याला नेहमी 50 वर्षांपेक्षा कमी वयाच्या महिलेशी सं-बंध ठेवायचे होते.यादरम्यान,जोने आपल्या वर्णनात यूकेमध्ये शिकत असलेल्या एका विद्यार्थिनीचा उल्लेख केला,परंतु ती म्यानमारमध्ये राहत होती.ब्रिटनमध्ये आपला जोडीदार शोधण्यासाठीच तिने हे खोटे वर्णन केले होते.आम्ही तुम्हाला सांगतो की,सुरुवातीला जो आणि डेव्हिडमध्ये मोठ्या प्रमाणात बोलणे व्हायचे.

पण हळूहळू दोघेही भावनिकरित्या एकमेकांशी जोडले गेले.त्यानंतर जोने त्याला सांगितले की ती म्यानमारमध्ये राहते.पण दोन्ही प्रेमीयुगुलांमध्ये कोणत्याही प्रकारची अडचण नव्हती.आता डेव्हिडला खूप आनंद झाला आहे की तो जोचा मेंटॉर आणि त्याचा लाइफ पार्टनर बनणार आहे.दोघांनीही लग्न करण्याचा निर्णय घेतला आहे.

जोचा पासपोर्ट बनताच आणि व्हिसा सहज मिळताच,तो डेव्हिडला भेटण्यासाठी यूकेला जाईल,जिथे दोघेही एकमेकांशी लग्न करतील.या लव्ह बर्ड्सनी एकमेकांना खूप काळजी घेणारे,आश्वासक असे वर्णन केले आहे.त्यामुळे त्यांच्यातील बंधही वाढत आहेत.आता दोघांनाही एकमेकांच्या वयात ५७ वर्षांचे अंतर असल्याने त्यांची अजिबात पर्वा नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *