सुंदरतेच्या बाबतीत भल्या भल्या अभिनेत्रींना मागे टाकून देईल हि लेडी IPS ऑफिसर, फोटो पाहून विश्वास बसणार नाही तुमचा..” पहा

Entertenment

बॉलिवूडची दिग्गज अभिनेत्री ऐश्वर्या रायपेक्षाही या जगात सुंदर महिला आहेत.मात्र,ऐश्वर्या रायला कॉस्मोपॉलिटन होण्याचा किताब मिळाला आहे.आपल्याकडे भारतात काही आयपीएस अधिकारी आहेत ज्यांनी सौंदर्याच्या बाबतीत ऐश्वर्या रायचाही पराभव केला आहे.ऐश्वर्या रायने जगभरात आपले नाव केले आहे.

जरी ही आयपीएस अधिकारी खूपच सुंदर आहे.तिचे फॅन फॉलोइंगही प्रचंड आहे.तिला सुरुवातीला अभिनय क्षेत्रात काम करण्याची इच्छा होती.मात्र,ती आयपीएस अधिकारी झाली.चला तर मग जाणून घेऊया कोण आहे ही अधिकारी? सध्या मूळची बिहारची असलेली ऐश्वर्या शीरन चर्चेचा विषय बनली आहे.

ऐश्वर्या शीरन खूप सुंदर आहे आणि तिची ऐश्वर्या रायशी तुलना केली जात आहे. UPSC परीक्षा उत्तीर्ण झाल्यानंतर ऐश्वर्या शेरॉन आयपीएस अधिकारी बनली आहे.मूळची बिहारची असलेली ऐश्वर्या शेरॉन एक मॉडेल होती.मॉडेलिंग हा तिचा छंद होता.पण नंतर तिने आपला विचार बदलला.

आणि देशातील सर्वात कठीण परीक्षा असलेल्या यूपीएससीची तयारी सुरू केली.मॉडेलिंगमधून ब्रेक घेतल्यानंतर ऐश्वर्याने खूप मेहनत घेतली.तिने 93 रँकसह UPSC परीक्षा उत्तीर्ण केली आणि आता ती IPS म्हणून कार्यरत आहे.आयपीएस झाल्यानंतर ऐश्वर्या शेरॉनची तुलना अभिनेत्री ऐश्वर्या रायशी केली जात आहे.

कारण ती दिसायला खूप सुंदर आहे आणि सध्या इंटरनेटवर ती चर्चेचा विषय आहे.तिचाही सध्या इंटरनेटवर मोठ्या प्रमाणावर शोध घेतला जात आहे. IPS सिम्मी नवजोतही नाही,सिम्मी नवजोत कमी पंजाबची रहिवासी आहे,ती तिच्या कामाची शैली आणि तिच्या सौंदर्यामुळे नेहमीच चर्चेत असते.

सिम्मी नवजोतचे सोशल मीडियावर खूप चाहते आहेत.पंजाबमधील गुरुदासपूर येथील असलेल्या सिम्मीने तिच्या नागरी सेवेत खूप चांगले आणि धाडसी काम केले आहे.याच कारणामुळे ती चर्चेत राहते.यानंतर तिने यूपीएससीची तयारी सुरू केली.आणि पहिल्यांदाच नापास झाल्यानंतर दुसऱ्यांदा तिने ७३५ वा क्रमांक मिळवला.

आणि ती आयपीएस ऑफिसर झाली.पंजाबमध्ये राहणाऱ्या नवज्योतने आयएएस तुषार सिंगलासोबत एंगेजमेंट केली आहे.त्या काळात त्यांचे लग्न खूप गाजले होते.मीडियातही त्याची खूप चर्चा झाली. 14 फेब्रुवारी 2020 रोजी त्यांचे लग्न झाले होते.सिमीने थेट बंगालला जाऊन तुषारशी लग्न केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *