किन्नराच्या प्रेमात इतका वेडा झाला हा मुलगा कि त्याच्यासोबतच केले लग्न, त्यांनतर जे झालं ते पाहून मोठ्याने रडू लागला तो मुलगा पहा काय झालं..”

Entertenment

प्रेमासाठी किती कथा लिहिल्या आहेत माहीत नाही.प्रेमासाठी अनेक सुविचारही बोलले गेले आहेत.यातील सर्वात प्रसिद्ध म्हणजे प्रेम हे आंधळं असतं.प्रेमात पडलेल्या लोकांना जगाची पर्वा नसते. त्यांना फक्त त्यांच्या प्रियकराची काळजी असते. बाकी जग कुठेही जाईल काही ही करेल.

तो आपल्या प्रियकराच्या सोबत राहण्यासाठी कोणतेही पाऊल उचलण्यास तयार असतो.असाच एक प्रकार बिहारच्या सिवान जिल्ह्यातून समोर आला आहे.बिहारमधील सिवानमध्ये एकाने न-पुं-सकासोबत प्रेमविवाह केला.या अनोख्या लग्नाबाबत परिसरातही चर्चेचा बाजार चांगलाच तापला आहे.

त्याचवेळी,आता त्या व्यक्तीच्या एका ट्रा-न्स-जें-डरसोबतच्या लग्नाचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.यावर लोक वेगवेगळ्या प्रतिक्रियाही देत ​​आहेत.या लग्नानंतर लोकांनी दोघांना आशीर्वादही दिले.मीडियामध्ये मिळालेल्या माहितीनुसार,हे प्रकरण जिल्ह्यातील मैरवा बाजारच्या लंगडपुरा गावातील आहे.

या गावातील रहिवासी असलेल्या लुटन राजभर यांचा मुलगा विकास राजभर याने गोपालगंज जिल्ह्यातील मीरगंज येथील एका षं-ढाच्या घरी कि-न्नर रितेशसोबत लग्न केले.यादरम्यान इतर अनेक षं-ढ व इतरांनीही नवविवाहित जोडप्याला भेटवस्तू देऊन सुखी वैवाहिक जीवनाचा आशीर्वाद दिला.

या विचित्र प्रेमकथेबद्दल असे म्हटले जाते की,हे दोघे सहा महिन्यांपूर्वी भेटले होते.सुरुवातीला दोघांमध्ये बोलणे झाले आणि नंतर बघता बघता दोघेही प्रेमात पडले.यानंतर दोघांनीही जगाची पर्वा न करता एकमेकांशी लग्न केले.मात्र,विकासचे कुटुंबीय हे लग्न मान्य करायला तयार नाहीत.

आपल्या मुलाच्या या निर्णयामुळे कुटुंबीय संतापले आहे.लक्षवेधी बाब म्हणजे विकास राजभर हा तरुण लग्न व इतर ठिकाणी ढोलकी वाजवत असे.त्याचवेळी कि-न्नर नाचत असे.यादरम्यान दोघेही एकमेकांच्या प्रेमात पडले.वधू बनलेल्या कि-न्नर रितेशने सांगितले की,आम्ही दोघेही एकमेकांशिवाय राहू शकत नाही.

त्यामुळे आम्ही लग्न करण्याचा निर्णय घेतला.त्याचवेळी विकास राजभरने सांगितले की,मला रितेश आवडला.ती ट्रा-न्स-जें-डर आहे,मला काही फरक पडत नाही.या प्रकरणातील विकासनुसार,दोघेही गेल्या सहा महिन्यांपासून एकत्र राहत होते.अशा परिस्थितीत लग्न करून त्यांनी एकमेकांशी सामाजिक संबंध बनवले आहेत.

या दोघांनाही आपण सोबत चांगलं आयुष्य जगू शकतो असा विश्वास आहे.भविष्यात निराधार मुलाला दत्तक घेऊन तो आपल्या कुटुंबाला पुढे नेऊ शकतो.विशेष म्हणजे,कि-न्नर रितेश सुरुवातीपासूनच मुलगा होता.मात्र सुमारे वर्षभरापूर्वी तिने दिल्लीला जाऊन लिं-ग बदलून घेतले आणि त्यानंतर विकास राजभरसोबत लग्न केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *