अंघोळीला बाथरूम मध्ये गेली होती हि महिला, खूप वेळ झाला तरी बाहेर येईना म्हणून घरच्यांनी तोडला दरवाजा, दरवाज्या तोडल्यावर त्यांना मध्ये जे दिसलं ते पाहून मोठमोठ्याने रडू लागले सर्वजण..”

Entertenment

लहानसा निष्काळजीपणा ठरला महिलेच्या मृ-त्यू-चे कारण,बाथरूमचा दरवाजा तोडून मृ-त-दे-ह बाहेर काढला.थोड्याशा निष्काळजीपणाने सुंदर आयुष्य जगणारी प्रियांका क्षणात काळच्या चक्रात लीन झाली.कडाक्याच्या थंडीत अंघोळ करण्यासाठी प्रियांका नेहमीप्रमाणे बाथरूममध्ये पाणी गरम करत होती.

पाणी गरम करण्यासाठी इलेक्ट्रिक रॉडचा वापर करण्यात आला.प्रियांकाने आंघोळ करण्यासाठी आतून बाथरूम बंद केले पण त्यानंतर ती या बाथरूममधून बाहेर पडू शकली नाही.त्यांनतर बाथरूममधून बाहेर आला तो तिचा मृ-त-दे-हच होता.पाणी गरम करत असलेल्या प्रियांकाचा विजेचा धक्का लागून मृ-त्यू झाला.

ही वेदनादायक घटना उत्तर प्रदेशातील अलगिधी येथील जट्टारी शहराजवळील गौरौला गावातील आहे. प्रियांका ही गौरौला गावातील प्रमुख यादवेंद्र सिंह उर्फ ​​यदू यांची पत्नी होती,जिचा बाथरूममध्ये विजेचा शॉ-क लागून मृ-त्यू झाला.बाथरूमचे गेट तोडून मृ-त-दे-ह बाहेर काढण्यात आला.सुमारे 5-6 तासांनंतर प्रियांकाच्या मृतदेहातील हालचाल पाहून कुटुंबीय तिला घेऊन दिल्लीला गेले.

मात्र डॉक्टरांनी तिला मृ-त घोषित केले. कुटुंबीयांनी दिलेल्या माहितीनुसार,बाथरूममधील पाणी इलेक्ट्रिक रॉडने गरम होत होते.त्यानंतर प्रियांका अंघोळीसाठी बाथरूममध्ये गेली असता विजेचा शॉ-क लागल्याने तिचा मृ-त्यू झाला.काही वेळाने प्रियांकाची ५ वर्षांची मुलगी लविका हिने आईला कपडे घालण्यासाठी बोलावले.

पण आतून आवाज आला नाही.लविकाने आजी गुड्डी देवी यांना याची माहिती दिली.आजीने तिथे पोहोचून बाथरूमचा दरवाजा ठोठावला,बाथरूममधून आवाज येत नसताना ती जोरजोरात ओरडू लागली.आवाज ऐकून घरातील लोक धावले.दरवाजा तोडून प्रियंकाला बाथरूममधून बाहेर फेकण्यात आले.

गंभीर अवस्थेत कुटुंबीयांनी तिला कैलास रुग्णालयात नेले असता डॉक्टरांनी प्रियंकाला मृ-त घोषित केले.प्रियंका तिची 5 वर्षांची मुलगी लविकाला रडत सोडून गेली आहे.उल्लेखनीय आहे की,प्रधान यादवेंद्र सिंह 31 डिसेंबर रोजी वैष्णोदेवीच्या दर्शनासाठी गेले होते.प्रियांकाच्या मृ-त्यू-मुळे घरात एकच गोंधळ उडाला होता.

तिच्या घराबाहेर सांत्वनकर्त्यांची झुंबड उडाली होती.मात्र पाच ते सहा तासांनंतर प्रियंकाच्या मृ-त-दे-हातील हालचाल पाहून कुटुंबीय तिला घेऊन दिल्लीला गेले.मात्र तेथेही डॉक्टरांनी तिला मृ-त घोषित केल्याने कुटुंबीयांच्या हसण्यावारी रडू कोसळले.रॉड,गीझर,हिटर,ब्लोअर इत्यादी इलेक्ट्रिक वस्तू वापरताना खूप काळजी घेणे आवश्यक आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *