शारीरिक भूक मिटवण्यासाठी स्मशान भूमीत जाऊन मुडद्यासोबत केला से-क्स, त्यांनतर पोट दुखायला लागलं म्हणून गेली दवाखान्यात, चेक केल्यावर डॉक्टरांनी जे सांगितलं ते ऐकून मोठमोठ्याने रडू लागली महिला…”

entertenment

तुम्ही आज वर अनेक विचीत्र घटना पाहिल्या असतील.पण आज वर कधी मृ-त देहावर ब-ला-त्का-र झाल्याची घटना क्वचितच ऐकली असेल.आज आम्ही तुम्हाला अश्याच एका विचित्र घटने बाबत सांगणार आहोत,जिथे एका मृ-त देहावर ब-ला-त्का-र केला गेला आहे.

पोलिसांनी मृ-त-देहावर ब-ला-त्का-राचा गुन्हा दाखल केला.तसे,तुम्ही अनेक विचित्र घटना ऐकल्या असतील,पण तुमच्या आयुष्यात अशी घटना क्वचितच ऐकली असेल.मॉर्निंग ग्लोरी नावाच्या महिलेचे एका मृ-तासोबत शा-रि-री-क सं-बंध होते आणि मृ-ताच्या मुलाची आई असल्याचा तिने दावा केला होता.

मृ-ताच्या मुलाची आई झाल्यानंतर तिने मृ-ताच्या मालमत्तेवर तिच्या मुलाचा हक्कही व्यक्त केला आहे.सविस्तर माहितीनुसार,स्मशानभूमीत काम करणाऱ्या मॉर्निंग ग्लोरीने आपली वा-स-ना तृप्त करण्यासाठी स्मशानभूमीत पुरलेल्या मृ-तदेहाशी सं-बंध ठेवले होते.

मात्र,सं-बंध बनवल्यानंतर काही दिवसांनी तिने भावाला कळवले.आणि ती गरोदर राहिल्याचे समोर आले.त्यावेळी ती काय विचार करत होती हे तिला माहीत नाही,असे ग्लोरी सांगतात.या चुकीची एवढी मोठी किंमत चुकवावी लागेल हेही तिला माहीत नव्हते.आम्ही तुम्हाला सांगतो की,

मृ-तासोबत से-क्स केल्याने ग्लोरीला खूप अडचणीत टाकले आहे.पोलिसांनी ग्लोरीवर मृ-त-देहावर ब-ला-त्कार केल्याचा आरोप केला आहे.तर दुसरीकडे ग्लोरीनेही मृ-त व्यक्तीच्या मालमत्तेवर तिच्या मुलाचा हक्क व्यक्त केला आहे.ते मूलही मृ-त व्यक्तीचे असल्याने त्याचा वाटा त्याला मिळायलाच हवा,असे ग्लोरी सांगतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.