डोंगरावर जाऊन पत्नीचा फोटो काढत होता पती, पण फोटो काढताना अचानक असं काय झालं कि मोठमोठ्याने रडायला लागला पती…”

Entertenment

पत्नी टेकडीवर फोटो काढत होती,तेव्हा तिने पतीला मागे कुत्रा पाहण्यास सांगितले.पती कुत्र्याकडे वळला आणि त्याने काही सेकंदांनी मागे वळून पाहिले तर पत्नी तिथे नव्हती.ती टेकडीवरून खाली पडायला ५ सेकंदांपेक्षा कमी वेळ झाला असावा.टेकडीच्या खाली नदीत पडलेल्या महिलेचा नवरा फोटो काढत असताना अचानक हा अ-पघा-त झाला.

बेल्जियममध्ये एका टेकडीच्या माथ्यावर उभ्या असलेल्या फोटोशूटदरम्यान एका महिलेचा 100 फूट उंचीवरून पडून मृ-त्यू झाला.(फेल फ्रॉम क्लिफ).महिलेचा पती तिचे फोटो काढत होता.त्याच दरम्यान हा अ-पघा-त झाला.जाणून घेऊया संपूर्ण प्रकरण.’डेली मेल’च्या रिपोर्टनुसार,33 वर्षीय झो स्नोक्स लक्झेंबर्ग प्रांतातील नदरिन भागात फिरायला गेली होती.

तिचा पती जोएरी जॅन्सेन सुध्दा तिच्या सोबत फिरायला गेला होता.दोघेही अनेकदा बाहेर फिरायला गेले आणि फोटोशूटही केले.दरम्यान,स्नोक्स एका उंच कड्यावर (टेकडीवर) उभी राहिली आणि पती जॅनसेनने तिचे फोटो काढण्यास सुरुवात केली.फोटो काढत असताना तिचा पाय घसरला आणि महिलेसोबत अ-पघा-त झाला.

अचानक पाय घसरल्याने ती 100 फूट उंचीवरून खाली नदीत पडली.हे पतीने पाहताच त्यांनी तात्काळ आपत्कालीन सेवेला फोन केला.काही वेळातच पोलिस,अग्निशमन दल आणि गोताखोरांचे पथक घटनास्थळी पोहोचले.वैद्यकीय हेलिकॉप्टरही घटनास्थळी पोहोचले.मात्र,शोध घेतल्यानंतर बचाव पथकाला फक्त स्नोक्सचा मृ-त-देह सापडला.

ती या जगात नव्हती.अवघ्या ५ सेकंदात घडला अ-पघा-त!स्नोक्सचे पती जॅनसेन यांनी सांगितले की,आम्ही दौऱ्यावर गेलो होतो.कोरोना महामारीनंतर आम्हाला आमच्या कारमध्ये बसून सुंदर फोटो काढायचे होते.ज्या दिवशी स्नोक्सचा मृ-त्यू झाला त्या दिवशी आम्ही एका उंच कड्यावर उभे होतो.

बायको फोटो काढत होती,तेव्हा तिने मला मागे कुत्रा बघायला सांगितले.मी कुत्र्याकडे वळलो आणि काही सेकंदांनंतर मी मागे वळलो तेव्हा मला दिसले की स्नोक्स तिथे नव्हती. ५ सेकंदांपेक्षा कमी वेळ झाला असावा,ती खाली पडली होती.जॅनसेन म्हणाले की मी काहीही पाहिले किंवा ऐकले नाही.ना आरडाओरडा,ना आवाज.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *