प्रियांका चोप्राच्या घरात रेड पडल्यावर, फक्त टॉवेल गुंडाळून संपूर्ण नि-र्व-स्त्र अवस्थेत सापडला होता हा सुपरस्टार, फोटो पाहून धक्का बसेल तुम्हाला…”

Entertenment

असे अनेक प्रसिद्ध बॉलीवूड कलाकार आहेत ज्यांच्या अफेअरची नेहमी चर्चा होते.ते कायम हेडलाइनमध्ये राहतात,त्यांच्याशी संबंधित अनेक आश्चर्यकारक किस्से आहेत.हे असाच एक किस्सा शाहिद कपूर आणि प्रियांका चोप्रा यांच्यातील आहे.गोष्ट आहे जेव्हा प्रियांकाच्या घरी आ-यटी रे-ड पडले होते.

जेव्हा शाहिद प्रियांकाच्या घरी टॉवेलमध्ये अडकला होता.बॉलीवूडचे फिल्मस्टार्स चित्रपटांसोबतच त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे चर्चेत असतात.अनेकदा चित्रपट कलाकारांच्या नवीन नात्याची चर्चा बॉलिवूड गॉसिप बनते.या स्टार्सशी संबंधित अनेक प्रसिद्ध कथाही आहेत.

असाच एक किस्सा शाहिद कपूर आणि प्रियांका चोप्राचाही आहे.या दोन्ही कलाकारांच्या अफेअरची चर्चा एकेकाळी जोरात होती,मात्र दोघेही कधीच उघडपणे बोलले नाहीत.पण करीना आणि शाहिदशी संबंधित असेच एक सत्य समोर आले. ज्यानंतर संपूर्ण बॉलिवूडला धक्का बसला.

तो काळ होता जेव्हा शाहिद कपूर आणि करीना कपूरचे ब्रेकअप झाले होते.त्यावेळी प्रियांका चोप्राने शाहिदला हाताळले होते.या दोन कलाकारांशी संबंधित एक किस्सा आहे जो आयकर अधिकाऱ्यांनी सांगितला आहे.जे कळल्यानंतर संपूर्ण बॉलिवूड अवाक झाले.

ही गोष्ट आहे 25 जानेवारी रोजी सकाळी 7:30 वाजता जेव्हा शाहिद कपूर रात्रीच्या पार्टीनंतर प्रियंका चोप्राला तिच्या घरी सोडण्यासाठी आला होता.आज सकाळी जेव्हा आयकर अधिकाऱ्यांनी प्रियांकाच्या घराचा दरवाजा ठोठावला तेव्हा शाहिद कपूर टॉवेल गुंडाळून बाहेर आला.

जेव्हा ही बातमी व्हायरल झाली,तेव्हा संपूर्ण बॉलीवूडमध्ये याची चर्चा झाली,एका मुलाखतीत प्रियांकाने सांगितले होते की,तिने शाहिदला कॉफीसाठी घरी येण्याचे आमंत्रण दिले होते.बातम्यांनुसार,त्यावेळी दोघेही एंगेज होणार होते,पण प्रियांकाची रणबीर कपूरसोबत जवळीक आल्यानंतर दोघांचे ब्रेकअप झाले.

शाहिदने प्रियांकाला अंजाना अंजानी चित्रपट करण्यास मनाई केल्याचेही ऐकू आले होते,त्यानंतरही यावर प्रियांकाने नकार देत रणबीरसोबत चित्रपट केला.हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर सुपरहिट ठरला,पण या गोष्टीने शाहिद कपूरला खूप टोचले.आणि दोघांचे पुन्हा ब्रेकअप झाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *