मेलेल्या माणसांचा मेकअप करते हि महिला, आणि मेकअप झाल्यावर त्यांच्या शरीरासोबत करते असं काही जे पाहून तुम्हालाही धक्का बसेल…”

Entertenment

एका महिला फ्युनरल डायरेक्टरने प्रे-तांचा मेकअप रूटीन शेअर केला आहे.(डे-ड बॉडी मेकअप ट्यूटोरियल).अं-त्य-संस्कार करण्यापूर्वी ती ब्रँडेड उत्पादनांनी मृ-त-देहांवर मेकअप करते.संपूर्ण ट्यूटोरियल व्हिडिओमध्ये दाखवले आहे.डे-ड बॉडी मेकअपमध्येही मेकअप रुटीन असतो.

हे तुम्हाला माहीत आहे का? एका महिला फ्यु-नरल डायरेक्टरने टिकटॉकवर व्हिडिओ शेअर करून तिच्या विचित्र नोकरीशी संबंधित काही गोष्टी शेअर केल्या आहेत.आयलीन हॉलिस असे या महिलेचे नाव असून याआधी तिने मृ-त-देहांसोबत जगण्याचा अनुभव शेअर केला आहे.

व्हायरल होत असलेल्या या आश्चर्यकारक बातमीमध्ये जाणून घ्या,मृ-त-देहांचा मेकअप कसा केला जातो? (डे-ड बॉडीचा मेकअप ट्युटोरियल).तुम्हाला याची जाणीव असेल की अं-त्य-संस्कार करण्यापूर्वी मृ-त-देहाची पूर्णपणे स्वच्छता केली जाते.आणि त्यानंतरच अं-त्य-संस्कार केले जातात.

भारतात विवाहित महिलांच्या मृ-त्यू-नंतर त्यांचा पूर्ण मेकअपही केला जातो.आयलीन हॉलिस नावाची महिला फ्यु-नरल डायरेक्टर आहे,म्हणजेच मृ-त-देहांच्या अं-त्य-संस्कारात महत्त्वाची भूमिका बजावते.तिने टिकटॉकवर एक व्हिडिओ शेअर करून डे-ड बॉडी मेकअप रूटीन शेअर केला आहे.

आयलीनचा असा विश्वास आहे की एखादी व्यक्ती आयुष्यभर सुंदर दिसण्याचा प्रयत्न करत असते.अशा स्थितीत मृ-त्यू-नंतर तो सुंदर का दिसू नये? म्हणूनच ती प्रे-तांवर अतिशय महागडे मेकअप प्रोडक्ट वापरून त्यांना सुंदर बनवते.यासाठी ते अतिशय महागडे आणि चांगल्या ब्रँडची मेकअप उत्पादने त्यांच्यासोबत ठेवतील.

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार,आयलीनच्या या खुलाशानंतर लोक खूपच आश्चर्यचकित झाले आहेत.तिचा व्हायरल झालेला व्हिडीओ पाहून अनेकांनी म्हटले आहे की,आयलीन जेवढी मौल्यवान उत्पादने स्वत: वापरत नाहीत,तेवढे ते मृ-तांचा मेकअप करण्यासाठी वापरतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *