77 वर्षाच्या म्हाताऱ्याच्या प्रेमात संपूर्ण वेडी झाली हि मुलगी, कारण विचारल्यावर तिने सांगितलं, तो दररोज रात्री माझ्यासोबत जोरजोरात…”

Entertenment

20 वर्षीय जो (जो) म्यानमारमध्ये राहते.ती एक विद्यार्थी आहे.त्याच वेळी,तिचा 77 वर्षीय प्रियकर डेव्हिड (डेव्हिड) इंग्लंडमध्ये राहतो,जो संगीत निर्माता आहे.आणि आता ती आपल्या 77 वर्षांच्या प्रियकरासोबत लग्न करणार आहे.जो त्या मुलीपेक्षा 57 वर्षांनी मोठा आहे.

जाणून घ्या काय आहे ही संपूर्ण कहानी? प्रेमात वय किंवा जातीचे बंधन नसते (अजब गजब प्रेम).जेव्हा कोणी कोणाच्या प्रेमात पडते तेव्हा तो माणूस प्रेमात ‘आंधळा’ होतो.अशीच एक अनोखी प्रेमकथा (विअरड लव्ह स्टोरी व्हायरल) म्यानमारमधील २० वर्षीय तरुणी आणि ७७ वर्षीय पुरुषाची आहे.

ही 20 वर्षांची मुलगी 77 वर्षांच्या वृद्धाच्या प्रेमात इतकी वेडी झाली की,आता त्यांना एकमेकांशिवाय दुसरे काहीही आवडत नाही.द सन वेबसाइटच्या वृत्तानुसार, 20 वर्षीय जो म्यानमारमध्ये राहते.ती एक विद्यार्थी आहे.त्याच वेळी,तिचा 77 वर्षीय प्रियकर डेव्हिड (डेव्हिड) इंग्लंडमध्ये राहतो.

जो संगीत निर्माता आहे.दाऊदला मूलबाळ नाही.दोघेही गेल्या दीड वर्षांपासून एकमेकांच्या प्रेमात बुडाले आहेत.दोघांमध्ये मैलांचे अंतर आहे, पण तरीही ते नातेसंबंधात आहेत (यंग गर्ल लव्हज ओल्ड मॅन).दोघांमधील वयातील 57 वर्षांचे अंतरही त्यांचे प्रेम कमी करू शकत नाही.

जो आणि डेव्हिडची भेट एका डेटिंग साइटद्वारे झाली.खरं तर,18 महिन्यांपूर्वी,ती एका मार्गदर्शकाच्या शोधात होती.तिला एक मार्गदर्शक हवा होता जो तिला तिच्या अभ्यासात आर्थिक मदत करेल,आणि तिला भावनिक आधार देईल.दुसरीकडे,रोमँटिक मूड असलेला डेव्हिड.

डेव्हिड अधूनमधून या डेटिंग साइटवर फ्लर्ट करण्यासाठी येत असे.डेव्हिड म्हणतो की तो स्वत:ला कधीही म्हातारा समजत नाही.आणि नेहमी स्वत:ला तरुण समजतो.डेव्हिडने सांगितले की, त्याला फक्त त्याच्यापेक्षा 50 वर्षांनी लहान असलेल्या मुलींशीच संबंध ठेवायचे होते.

डेटिंग साईटवर त्याला जो सापडली,जो ने स्वतः चा उल्लेख यूकेमध्ये शिकणाऱ्या एका विद्यार्थ्याच्या वर्णनात केला होता.जरी ती म्यानमारमध्ये राहते.डेव्हिड गमतीने म्हणतो की जो ब्रिटनमध्ये आपला जोडीदार शोधण्यासाठी खोटे बोलली.डेव्हिडचे म्हणणे आहे की,

तो एकमेकांना प्रियकर आणि गर्लफ्रेंड म्हणणे टाळतो.डेव्हिड आणि जो एकमेकांना खरे मित्र आणि सोल पार्टनर मानतात.डेव्हिडने सांगितले की,म्यानमार आणि कोविडमधील अंतर्गत परिस्थितीमुळे दोघेही एकमेकांपासून दूर आहेत.दोघेही पूर्वी खूप बोलायचे.

मात्र,आता हळूहळू ते एकमेकांशी भावनिक दृष्ट्या जोडले गेले आहेत.डेव्हिडचे म्हणणे आहे की,तो जो चा मेंटॉर आणि लाइफ पार्टनर बनणार आहे,याचा त्याला आनंद आहे.तो लवकरच लग्न करणार आहे.जो चा पासपोर्ट बनताच तो तिला भेटण्यासाठी यूकेला येईल.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *