10 महिन्यात दोनदा प्रेग्नेंट झाली हि 23 वर्षीय महिला, कारण समजल्यावर डॉक्टरांनीही जोडले तिच्यासमोर हात…” जाणून धक्का बसेल

Entertenment

एक अनोखे प्रकरण, 23 वर्षीय महिला 10 महिन्यांत दोनदा आई झाली.तिने तीन मुलांना जन्म दिला.दुसरी गर्भधारणा होण्यापूर्वीच जोडीदाराशी ब्रेकअप झाले होते.एका महिलेने एकाच वेळी तीन ते चार मुलांना जन्म दिल्याच्या अशा अनेक घटना तुम्ही ऐकल्या असतील.

पण आज आम्ही तुम्हाला अशाच एका अनोख्या केसबद्दल सांगणार आहोत,जे ऐकून तुम्ही थक्क व्हाल.खरं तर,यूकेमध्ये राहणाऱ्या एका महिलेने एका वर्षात 3 मुलांना जन्म दिला.हे प्रकरण देखील अनोखे आहे कारण या महिलेने एकाच वेळी तिप्पटांना जन्म दिला नाही.

परंतु ती अवघ्या 10 महिन्यांत दोनदा गर्भवती झाली आणि तीन मुलांना जन्म दिला.द सनच्या वृत्तानुसार, 23 वर्षीय शर्ना स्मिथने 2020 मध्ये 6 जानेवारी रोजी तिच्या पहिल्या मुलाला जन्म दिला.यानंतर ती पुन्हा गरोदर राहिली आणि 30 ऑक्टोबरला ती डिलिव्हरी झाली.

नंतर अलिशा आणि अलिजा या जुळ्या मुलींना तिने जन्म दिला.शरणाने सांगितले की,जेव्हा तिचा मुलगा लायटन तीन महिन्यांचा होता तेव्हा तिला समजले की ती पुन्हा गरोदर आहे.तिने सांगितले की,माझ्या दुसर्‍या गर्भधारणेबद्दल मला धक्का बसला कारण माझा मुलगा फक्त 3 महिन्यांचा होता.

तिच्यासाठी आणखी धक्कादायक गोष्ट ती जेव्हा तपासणीसाठी हॉस्पिटलमध्ये पोहोचली तेव्हा समोर आली.डॉक्टरांनी तिला सांगितले की ती जुळ्या मुलांची आई होणार आहे.हे अनोखे प्रकरण डॉक्टरांसाठीही धक्कादायक होते.शरणा म्हणाल्या,’डॉक्टरांचे म्हणणे ऐकून मला आश्चर्य वाटले.

मला समजत नव्हते की मी आनंदी व्हावे की दुःखी व्हावे कारण मुलांचे वडील आणि माझे हे सगळे कळण्याच्या आधीच ब्रेकअप झाले होते.आम्ही आता एकत्र नव्हतो.जरी शरणाची तिन्ही मुले आता एक वर्षाची झाली आहेत.एक मुलगा आणि दोन जुळ्या मुलींमुळे ती खूप आनंदी आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *