या अभिनेत्रीने तिच्या मुलासोबत असं काय केलं कि, त्यामुळे कोर्टाने तिला 3 महिन्यासाठी जेल मध्ये टाकले, कारण जाणून धक्का बसेल तुम्हाला…”

Entertenment

फोटो पाहून घानाच्या अधिकाऱ्यांनी त्याच्यावर घरगुती हिंसाचाराचा आणि अ-श्ली-ल साहित्य पोस्ट केल्याचा आरोप केला,असे न्यूयॉर्क पोस्टने म्हटले आहे.पश्चिम आफ्रिकेतील घानाची अभिनेत्री रोजमंड ब्राऊन हिला तुरुंगवासाची शिक्षा सुनावण्यात आली आहे.अभिनेत्रीला मुलासमोर न-ग्न झाल्याबद्दल 3 महिन्यांची तुरुंगवास झाला आहे.

अकुपेम पोलो या नावाने प्रसिद्ध असलेल्या ब्राउनने आपल्या मुलासोबत न्यू-ड पोज दिली.आणि सोशल मीडियावर पोस्ट केली.32 वर्षीय ब्राउनने 20 जून रोजी फोटो पोस्ट केला होता.आणि सुरुवातीला या वर्षी एप्रिलमध्ये तीन महिन्यांच्या तुरुंगवासाची शिक्षा झाली होती,परंतु तिने या निर्णयावर कोर्टात अपील केले,जिथे ती हरली.

फोटो पाहून घानाच्या अधिकाऱ्यांनी त्याच्यावर घरगुती हिंसाचाराचा आणि अ-श्ली-ल साहित्य पोस्ट केल्याचा आरोप केला,असे न्यूयॉर्क पोस्टने म्हटले आहे.कोर्टात न्यायाधीश रुबी आर्येती यांनी मूळ शिक्षा कायम ठेवली आणि ही शिक्षा जास्त नसल्याचा निकाल दिला.या वाक्यानंतर ब्राउनने इंस्टाग्रामवर लिहिले.

बेटा आय लव्ह यू अँड गॉड इज विथ यू ऑलवेज यू नो.न्यायमूर्तींनी शिक्षा सुनावताना म्हटले होते की,सोशल मीडियावर न-ग्न छायाचित्रे पोस्ट केल्याने न्यायालय व्यथित झाले आहे.अ-श्ली-ल मजकूर प्रकाशित होण्याचे प्रमाण वाढत आहे यात शंका नाही.जेव्हा ब्राउनला सुरुवातीला शिक्षा सुनावण्यात आली.

तेव्हा मीडियामध्ये बरीच चर्चा झाली होती.रॅपर कार्डी बीसह सेलिब्रिटींच्या प्रतिक्रिया होत्या.त्यानंतर अनेक स्टार्सनी कोर्टाच्या निर्णयाला कठोर म्हटले होते.ती म्हणाली होती,मी अनेक अमेरिकन लोकांना असे फोटोशूट करताना पाहिले आहे.आणि त्यामुळे मला असे वाटते की तुरुंगाची शिक्षा थोडी जास्तच आहे.

तिने केलेल्या अपीलमध्ये,ब्राउनने त्यांच्या समर्थनासाठी सेलिब्रिटींसह मित्रांचे आभार मानले.तिने लिहिले,”तुमच्या प्रेम आणि समर्थनासाठी सर्वांचे आभार.विशेषतः मीडिया आणि स्टार्स. ghgossip .com नुसार,अभिनेत्री ट्रेसी बोके तीन महिने ब्राउनच्या मुलाची काळजी घेणार आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *