पती म्हणाला, प्रेग्नेंसी च्या वेळी माझ्या भावाला लेबर रुममध्ये तुझ्याजवळ ठेव ! हे ऐकून भडकली पत्नी, कारण जाणून धक्का बसेल तुम्हालासुद्धा पहा…”

Entertenment

Reddit वर पतीच्या हट्टाचे वर्णन करत महिलेने संताप व्यक्त केला आहे.तिने विचारले आहे की प्रसूतीनंतर मेव्हण्याने लेबर रूममध्ये राहणे योग्य आहे की नाही? गर्भवती महिलेने प्रसूतीच्या वेळी पतीने कोणती अट ठेवली हे सांगितले.प्रसूतीची वेळ स्त्रीसाठी सर्वात खास असते.यावेळी तिलाही सर्वात जास्त वेदना होत असतात.

पण नवऱ्याची साथ आणि मिळणारा आनंद यामुळे ते दुःख कमी होते.असाच एक अनुभव एका महिलेने Reddit वर शेअर केला आहे.मात्र,तिने आपला राग एकप्रकारे पतीवर काढला आहे.याचे कारण नवऱ्याचा हट्टीपणा.प्रसूतीच्या वेळी महिलेचा मेहुणा म्हणजेच पतीचा भाऊही लेबर रूममध्ये हजर असावा.

अशी पतीची इच्छा असते.आणि यामुळेच महिला अत्यंत चिडली होती.महिलेने Reddit वर लिहिले,माझ्या पोटात जुळी मुले आहेत.31 आठवडे गर्भवती.आम्ही एक वर्षापासून बाळासाठी प्रयत्न करत होतो.माझ्यासाठी गर्भधारणा हा एक कठीण काळ होता.माझा मेहुणा मेडिकलचा विद्यार्थी आहे.

म्हणूनच माझ्या पतीला प्रसूतीच्या वेळी तो प्रसूतीगृहात असावे असे वाटते.मी माझ्या पतीच्या कुटुंबाला लहानपणापासून ओळखत आहे त्यामुळे आम्ही एकत्र मोठे झालो आहोत.लेबर रुममध्ये नवऱ्याच्या सांगण्यावरून मेव्हण्याने राहणे, तिला हे अजिबात नको असल्याचे तिने सांगितले.

यावर नवऱ्याने सांगितले की त्याला तिथे एक व्यक्ती हवी आहे जी त्याला मदत करेल.Reddit वर महिलेची पोस्ट वाचल्यानंतर लोकांनी अनेक कमेंट्स केल्या.एका व्यक्तीने लिहिले,मुलाला जन्म देणे हे खूप अवघड काम आहे.अशा प्रकारे तुम्ही कोणत्याही दबावाखाली येऊ नये.

कोणालाही तुमच्यावर अ-त्या-चार करू देऊ नका.दुसऱ्या एका व्यक्तीने तुम्ही अशा व्यक्तीला घटस्फोट द्यावा,असे सांगितले.अशा वेळीही कोणी आपली अट ठेवत आहे.लेबर रुममध्ये पतीसमोर लाज वाटेल असे महिलेने सांगितले.अशा परिस्थितीत तिचा मेव्हणा असेल तर ती कशी सांभाळणार…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *