घ-टस्फो-ट झाल्यावर 2 वर्षानंतर प्रे ग्नेंट झालेल्या महिलेला विचारल्यानंतर सांगितली आश्चर्यचकित करणारी हि गोष्ट, बोलली ‘रात्री जेव्हा माझी…’

Entertenment

आपण सोशल मीडिया आणि बातम्यांच्या माध्यमातून रोज बर्‍याच बातम्या ऐकत असतो. यापैकी काही बातम्या अशा आहेत की हे जाणून घेणे आ श्च र्यकारक आहे आणि काहीवेळा त्यांच्यावर विश्वास ठेवणे खूप अवघड होते. अशा घटना ऐकून सर्वजण च कित झाले असतात.

आजकाल सोशल मीडियावरही अशा बातम्यां खूप अ‍ॅक्टिव आहेत. इंटरनेटच्या या युगात सोशल मीडिया इतका सक्रिय झाला आहे की अशी कोणतीही घ टना कुणापासून लपून नाही राहत. सोशल मीडिया आल्यापासून अशा बातम्या अधिकाधिक येऊ लागल्या आहेत. एक विवाहित जी 2 वर्षांपासून आपल्या पतीपासून दूर राहते आहे.

एका युवकाशी अ नै तिक स बंध जोडून ग रोदर राहिल्यानंतर या विवाहित प्रेमी जोडप्याने अशी योजना आखली . की जर मुलगा झाला तर आपल्याकडे ठेवू आणि मुलगी झाली तर फे कून देवू. म्हणूनच जेव्हा १ नोव्हेंबर रोजी मुलगीचा जन्म झाला तेव्हा दोघांनी त्या न वजात मुलीला नालीमध्ये टाकले.

यानंतर पो लिसांना याची माहिती मिळताच त्यांनी प्रथम अ ज्ञा तविरू द्ध ख टला दा खल केला पण नंतर पो लिसां नी का रवाई करत दोघांना ता ब्यात घेतले व दोघांनाही तु रुं गात पाठविले. या दोघांची विचारपूस करताना पत्नीने सांगितले की पती आणि पत्नीमधील बऱ्याच त्रा सामुळे ती गेल्या दोन वर्षांपासून तिच्या माहेरी माहळा कला येथे राहत होती.

पंचायती करारानंतर हे दोघे पती-पत्नी स्वतंत्र राहत होते. पो लिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार गेल्या वर्षी मोबाईल फोनद्वारे अमनदीप कौर आणि जतिंदर यांच्यात संपर्क स्थापित झाला होता. लांडे गावचे रहिवासी असलेल्या जतींदर यांच्यात प्रेम सं बंध सुरू झाले. लवकरच दोघांची भेटण्यास सुरुवात झाली आणि दोघांचेही अवैध सं बंध बनले. त्याच वेळी अमनदीप ग र्भ -वती राहिली.

दरम्यान जेव्हा अमनदीपने तिच्या ग रोदरपणाविषयी त्याला माहिती दिली तेव्हा दोघांनीही ठरवले की मुलगा असेल तर ते ठेवतील आणि मुलगी असेल तर ते तिला टाकून देतील. या प्र करणी दोघांनीही मुलीला फेकण्याचा निर्णय घेतला आणि 1 नोव्हेंबर रोजी तिला नाल्यात फेकले परंतु पोलिसांनी दोन्ही आ रो पींना अ ट क केली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *