स्वतः वापरून काढलेले घाणेरडे अंडरवेअर विकून हि एअर होस्टेस महिन्याला कमवतेय लाखो रुपये, लोक काशासाठी घेतात जाणून धक्का बसेल….”

Entertenment

आपल्या आयुष्यात प्रत्येकाला पैसे कमवून ऐशोआरामाचे जीवन जगायचे असते.आता पैसा झाडांवर तर लागलेला नसतो,त्यासाठी सर्वांना मेहनत करावी लागेल.एका एअर होस्टेसला पैसे कमवण्याची एक उत्तम कल्पना सुचली,ज्यातून तिने करोडो कमवले आणि त्यासाठी नोकरीही सोडली.

ही एअर होस्टेस तिने घातलेले घाणेरडे अंडरवेअर विकून मोठी कमाई करत आहे.आम्ही तुम्हाला एका जास्मिन पिंक नावाच्या महिलेबद्दल सांगत आहोत,जी 12 तासांची फिक्स शिफ्टची नोकरी सोडते.आणि लोकांच्या मागणीनुसार वेबसाइटवर पँटी विकून प्रत्येक पँटीवर सुमारे 1 लाख रुपये कमवते.

जस्मिनचे बरेच चाहते तिच्याकडून मॅचिंग ब्रा आणि पेंटी सेट खरेदी करतात.काळ्या आणि लाल रंगाच्या अंतर्वस्त्रांना सर्वाधिक मागणी आहे.एअर होस्टेस म्हणून काम करत असताना तिला झोप येण्यातही खूप त्रास झाला.वारंवार शिफ्ट बदलण्याने तिला वेळेवर झोप मिळत नसे.

त्यानंतर 2 वर्षे एअर होस्टेस म्हणून काम केल्यानंतर जास्मिनने एअर होस्टेस म्हणून करत असलेले काम सोडले.पण नोकरी सोडण्यापूर्वी त्यांनी फ्लाइटमध्येच असे काम करण्यास सुरुवात केली,ज्यामुळे त्यांची बरीच बचत झाली.जस्मिन फ्लाइटमधील प्रवाशांना तिचे अंतर्वस्त्र विकायची.

जस्मिनने खुलासा केला की लोक तिची एक अंतर्वस्त्र एक लाख रुपयांना विकत घेत असत.फ्लाइटमध्ये घाणेरडे अंडरवेअर विकल्यानंतर जस्मिनने नोकरी सोडली.यानंतर तिला सो-फि-या ग्रे नावाच्या साइटबद्दल माहिती मिळाली जिथे लोक परिधान केलेल्या पॅन्टी विकतात.

आणि त्या विकतही घेतात.जस्मिनने या साइटवर तिच्या वापरलेल्या पँटीजची विक्री सुरू केली.आज जस्मिनकडे भरपूर पैसा आहे.आणि ती आपले आयुष्य आरामात जगत आहे.जास्मिनने डेली स्टारला सांगितले की,याशिवाय ती फक्त फॅन्स नावाच्या अॅडल्ट साइटवर तिचे फोटो विकून पैसे कमवते.

जस्मिनने या अनुभवाबाबत सांगितले की,पूर्वी एअरहोस्टेस म्हणून ती महिन्याला २ लाख कमावत होती.पण आता ती फक्त एक पेंटी विकून 1 लाख कमवते.तिने सांगितले की तिच्या क्लायंटचा तिच्या वैयक्तिक आयुष्याशी काहीही संबंध नाही.जास्मिन तिच्या आयुष्यावर आणि तिच्या कामावर खूप समाधानी आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *