चोरी केलेल्या या महिलेची खूपदा तपासणी करूनही महिला कबुल होईना, म्हणून या सोनाराने काढायला लावला एक्स-रे, एक्स-रे काढल्यानंतर तिच्या प्रा-य-व्हे-ट पार्ट मध्ये जे दिसलं ते पाहून मोठमोठ्याने रडायला लागली हि महिला…”

Entertenment

येथील दागिन्यांच्या दुकानात पोहोचलेल्या महिलेने दागिने चोरले.संशयाच्या आधारे महिलेचा एक्स-रे करण्यात आला.त्यावर महिलेच्या प्रा-य-व्हे-ट पा-र्टमध्ये चोरीचे कानातले दिसले.हे प्रकरण पोलिसांपर्यंत पोहोचले नाही.बिहार मधील पश्चिम चंपारण जिल्ह्यातील बेतिया शहरातील एका दागिन्यांच्या दुकानात चोरीची घटना घडली.

एक आश्चर्यकारक घटना समोर आली आहे.मीडिया रिपोर्ट्सनुसार,बेतियाच्या नरकटियागंजमधील सोनारपट्टी रोडवर असलेल्या एका ज्वेलरी शॉपमध्ये स्थानिक दुकानदाराने एका वृद्ध महिलेला चोरी करताना पकडले.आरोपी महिलेकडून कानातल्याचा एक जोड जप्त करण्यात आली आहे.

जप्त केलेल्या दागिन्यांची किंमत सुमारे २२ हजार रुपये आहे.मात्र,पोलिसात तक्रार करण्यात आलेली नाही.ही महिला सोनारपट्टी रोडवरील विनोद सराफ यांच्या दागिन्यांच्या दुकानात ग्राहक म्हणून पोहोचल्याचे सांगण्यात येत आहे.इतर कोणी दुकानदाराला दागिने दाखवायला सांगितले.

यावर महिलेला कानातल्या तीन ते चार जोडे दाखविण्यात आल्या.जे काउंटरवर ठेवले होते.यादरम्यान वृद्ध महिलेने कानातले एक जोड कसेतरी लपवले.संशयावरून दुकानदाराने महिलेची चौकशी केली,मात्र महिलेने चोरीचा आरोप फेटाळून लावला.दुकानदाराने याबाबत प्रभागाचे नगरसेवक कृष्णप्रसाद देवीलाल यांना माहिती दिली.

त्यानंतर आरोपी वृद्ध महिलेचा एक्स-रे करण्यात आला.त्यावर महिलेच्या प्रा-य-व्हे-ट पा-र्टमधील ज्वेलरी दिसली.त्यानंतर महिलेने चोरीचा आरोप मान्य केला.चोरीचे दागिनेही त्यांनी परत केले.आरोपी महिला वृद्ध होती.स्थानिक लोकांनीही पुढाकार घेतला.त्यावर त्या वृद्ध महिला चोराची सुटका करण्यात आली.

आरोपी वृद्ध महिला उत्तर प्रदेशातील कप्तानगंज येथील रहिवासी असल्याचे सांगण्यात येत आहे.या प्रकरणी स्थानिक पोलिसांचे म्हणणे आहे की,या घटनेची नोंद झालेली नाही.तक्रार आल्यावर कारवाई केली जाईल.याआधीही सोनार पट्टी रोडवर महिला चोरट्यांनी दागिने चोरल्याच्या घटना समोर आल्या होत्या.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *