24 वर्षांपूर्वी घर सोडून गेली होती हि मुलगी, सर्वांना वाटलं तिचा मृ-त्यू झाला पण 24 वर्षांनंतर जेव्हा तिचे वडील एका वे-श्यालयात जाऊन रूम मध्ये आलेल्या वे-श्येचा बुरखा हटवतात तेव्हा त्यांना जे दिसत ते पाहून मोठमोठ्याने रडायला लागले वडील…”

Entertenment

मुलगी गमावल्याचे दु:ख शब्दात सांगता येणार नाही.जेव्हा तुमची मुलगी एके दिवशी अचानक गायब होते तेव्हा ही वेदना अधिकच वाढते.ना तिचा मृ-तदेह सापडला ना ती जिवंत असल्याची बातमी.अशा परिस्थितीत आपली मुलगी जिवंत आहे की,मेली या आशेवर आणि दु:खात कुटुंब आपले संपूर्ण आयुष्य घालवते.

आता न्यूयॉर्कचेच हे कुटुंब घ्या.त्यांची मुलगी आज 24 वर्षांपूर्वी बेपत्ता झाली होती.आता ती शरीर विकून इतकी वर्षे जगल्याची बातमी आली आहे.वास्तविक Amy Lynn Bradley नावाची मुलगी 24 वर्षांपूर्वी रॉयल कॅरिबियन शिप Rhapsody of the Sea मधून अचानक गायब झाली.

तेव्हा मुलगी 23 वर्षांची होती.तिने तिच्या कुटुंबासोबत (पालक रॉन आणि ईवा आणि भाऊ ब्रॅड)अरुबा ते अँटिल्स पर्यंत प्रवास केला.मंगळवार,24 मार्च 1998 रोजी पहाटे 5.30 वाजता एमीला त्यांच्या केबिनच्या बाल्कनीत झोपलेल्या त्यांच्या कुटुंबाने अखेरचे पाहिले.त्यानंतर तिचा शोध लागला नाही.

एमी बेपत्ता झाल्याची चौकशी एफबीआयनेही केली होती,तरीही त्यांना विशेष काही मिळाले नाही.एमी जहाजातून पाण्यात पडली असावी,असा कयास कुटुंबीयांनी बांधला होता.जरी एमीच्या आईला नेहमी असे वाटत होते की,तिच्या मुलीसोबत काहीतरी भयानक घडले आहे.

आता २४ वर्षांनंतर आईचा संशय खरा ठरला आहे.तिला असे काही पुरावे सापडले आहेत ज्यांच्या आधारे असे दिसते की त्यांची मुलगी एमी इतकी वर्षे से-क्सि-झ-मच्या व्यवसायात होती.कदाचित कोणीतरी तिला या कामासाठी भाग पाडले असेल.आई म्हणते की माझ्या मुलीला से-क्स स्ले-व्ह म्हणून विकण्यात आले आहे.

अलीकडच्या काळात तिने सोशल मीडियावर आपल्या मुलीचे काही फोटो पाहिले आहेत.मुलगी कुंटणखान्यात दिसल्याची भीती कुटुंबीयांना आहे.म्हणजे त्याची मुलगी कुठेतरी से-क्स व्यापारात विकली गेली आहे.आई म्हणाली की जेव्हा आम्ही क्रूझवर होतो तेव्हा काही लोक एमीमध्ये खूप रस दाखवत होते.

तो तिच्याकडे खूप लक्ष देत होता.त्यादरम्यान क्रूझ सदस्यांची अनेक छायाचित्रे काढण्यात आली होती,परंतु नंतर एमीसह ती सर्व छायाचित्रे गायब झाल्याचे आढळून आले.कुटुंबाला गेल्या अनेक वर्षांपासून एमीच्या दिसण्याची बातमी मिळाली आहे.यामुळे ती अजूनही जिवंत असल्याची खात्री कुटुंबियांना झाली आहे.

एका टॅक्सी चालकाने एमीच्या वडिलांना सांगितले होते की ती बेपत्ता झाल्यानंतर दुसऱ्या दिवशी सकाळी ती त्याच्या कॅबमध्ये आली होती.ती म्हणाली की तिला फोनची गरज आहे.त्याच वेळी कॅनेडियन पर्यटक डेव्हिड कार्माइकल यांनीही कॅरिबियन बेटावर कुराकाओच्या समुद्रकिनाऱ्यावर अशीच एक महिला पाहिल्याचे सांगितले.

या महिलेने एमीसारखे टॅटू देखील काढले होते.त्याचवेळी,दुसऱ्या एका बातमीनुसार,अमेरिकेच्या नौदलाचा अधिकारी एमीला वे-श्या-लयात भेटले होते.मात्र तो घाबरला होता म्हणून त्याने हा प्रकार उघड केला नाही.मात्र,निवृत्तीनंतर त्यांनी एमीच्या कुटुंबीयांना याची माहिती दिली.

तसेच त्यांनतर काही दिवसांनी म्हणजे जवळपास मुलगी घर सोडून जाऊन 24 वर्षांनंतर जेव्हा तिचे वडील एका वे-श्यालयात जातात, आणि एका वेश्येला घेऊन रूम मध्ये जातात. आणि नन्तर आलेल्या वे-श्येचा बुरखा हटवतात. तेव्हा त्यांना अचंबित करणार सत्य समोर येत. ती वेश्या दुसरी तिसरी कोणी नसून त्याचीच मुलगी असते. नन्तर तो तिला असं का केलं असा प्रश्न विचारतो. आणि तिला आपल्यासोबत घरी घेऊन जातो.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *