माझ्या पत्नीसोबत घाणेरडे काम करू नको..! पत्नीला रंगेहात पकडल्यावर पतीनेच लिहिले पत्नीच्या प्रियकराला पत्र.. ‘ZOOM’ करून पहा…” तुम्हाला धक्का बसेल

Entertenment

बर्मिंगहॅममध्ये एका व्यक्तीने आपल्या पत्नीला फसवताना पकडले.यानंतर त्याने पत्नीच्या प्रियकराला असे पत्र लिहिले,जे सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.येथे एका पतीने पत्नीला दुसऱ्या व्यक्तीसोबत झोपताना रंगेहात पकडले.बायकोसोबत झोपलेला माणूस दुसरा कोणी नसून त्याचा शेजारी होता.

त्याने शेजाऱ्याला पत्र लिहून सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर पोस्ट केले.बाहेरून घरी परतल्यावर पत्नी दुसऱ्या व्यक्तीसोबत झोपल्याचे पाहून पतीने ही चिठ्ठी लिहिली.ती त्याची फसवणूक करत होती.पतीने लिहिलेली चिठ्ठी सोशल मीडियावर शेअर करण्यात आली आहे.

अनेक लोक या नोटमध्ये लिहिलेल्या गोष्टींचे कौतुक करत आहेत आणि नवऱ्याचे समर्थन करत आहेत,तर काही लोक असा युक्तिवाद करत आहेत की अशा गोष्टी सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर शेअर करू नयेत.त्या चिठ्ठीत त्या व्यक्तीने लिहिले आहे,अरे.मला फक्त तुम्हाला सांगायचे आहे की,

तुम्ही एखाद्या विवाहित व्यक्तीसोबत झोपत आहात.तो ओपन रिलेशनशिपमध्ये आहे.म्हणूनच तुम्ही त्याच्यासोबत कोणतेही घाणेरडे काम करू नये.मी कधीकधी एकटेपणाच्या भावनांचे कौतुक करतो.त्यामुळे मी बाहेर असताना पाप करू नका.पत्राच्या शेवटी त्यांनी लिहिले

– चियर्स नंबर 86. हे पत्र पाहिल्यानंतर सोशल मीडियावर सुमारे 600 कमेंट्स आल्या.रेडिटवर अनेक कमेंट्स आल्यानंतर पत्राचा फोटो व्हायरल होऊ लागला.बर्मिंगहॅम लाइव्हच्या रिपोर्टनुसार,या पोस्टवर Reddit वर शेकडो कमेंट्स आल्या आहेत.मात्र,ही घटना कधी घडली,अशी विचारणाही काही युजर्सनी केली.

आणखी एका युजरने म्हटले की,यामुळे दोघांचे नाते खूपच बिघडते.एका युजरने मी ब्रिटीश असल्याचे सांगितले.मला माहित आहे की हा व्यंगाचा एक चांगला मार्ग आहे.हा असा मार्ग आहे ज्यामध्ये तुम्ही तुमच्या पत्नीशी भांडणही करत नाही आणि तुमची संपूर्ण कहाणी सांगता.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *