जेव्हा स्वतःच्याच मुलाच्या लग्नात ‘वधू’ बनून आली नवरदेवाची आई, सर्वांची बोलती झाली बंद, पहा मग काय झाले…”

Entertenment

कधी कधी लग्नसोहळ्यात असं काही घडतं,की जे नेहमी लक्षात राहतं.ब्रिटनमधील एका लग्नात जे घडले ते ऐकून सर्वांनाच धक्का बसला आहे.येथे एक आई आपल्या मुलाच्या लग्नात वधूच्या पोशाखात पोहोचली,मग काय होते,ज्याने तिला पाहिले ते पाहतच राहिले.हीच नववधू आहे हे सगळे समजत होते.

सोशल मीडियावरही या प्रकरणाची बराच वेळ चर्चा झाली.मीडिया रिपोर्ट्सनुसार,एका लग्नादरम्यान वराची आई तिच्या मुलाच्या लग्नात पांढऱ्या लेसचा सुंदर गाऊन घालून पोहोचली होती.तिने हुबेहूब वधूप्रमाणे वेशभूषा केली होती,फंक्शनला आलेल्या पाहुण्यांनी तिला वधू समजले.

आणि तिचे कौतुक करायला सुरुवात केली.नंतर उघड झाले की ती वधू नसून वराची आई आहे,यानंतर महिलेवर बरीच टीका झाली.महिलेने केवळ पांढरा गाऊनच घातला नाही,तर वधूप्रमाणे तिने दागिने,केशरचना आणि नखांना पांढरा रंगाचा नेलपेंट लावला होता.एका यूजरने लिहिले – हा लग्नाचा ड्रेस आहे.

जसे की हा प्रत्यक्षात एक वधूचा गाऊन आहे,फक्त पांढरा ड्रेस नाही तर पूर्ण वधूचा गाऊन घातला त्याची काही लाज वाटत नाही का?तर दुसऱ्याने लिहिले – ‘बरोबर का? ते त्यांच्या मुलांचे लग्न करणार का स्वतःचे ??

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *