बाहुबली चित्रपटातील कटप्पा मामा ची मुलगी दिसते खूपच सुंदर आणि हॉट, सुंदरतेचा बाबतीत दीपिका, कॅटरिना सुद्धा तिच्यापुढे आहे फ्लॉप.. पहा फोटो

Entertenment

साऊथ फिल्म इंडस्ट्रीतील सर्वच चित्रपट खूप धमाकेदार असतात.असे कारनामे साऊथच्या चित्रपटांमध्ये घडतात जे खऱ्या आयुष्यात कधीच घडू शकत नाहीत.साऊथच्या चित्रपटांमध्ये काय घडते याची आपण कल्पनाच करू शकतो.बाहुबली हा त्यापैकीच एक चित्रपट आहे.

बाहुबली या चित्रपटाइतके नाव आणि पैसा आजपर्यंत कोणत्याही चित्रपटाने कमावलेला नाही.बाहुबली चित्रपटाचे नाव इतिहासाच्या पानात नोंदवले गेले आहे.हा चित्रपट केवळ असाच सुपरहिट ठरला नाही.तर चित्रपटाला सुपरहिट करण्यासाठी कलाकारांनी खूप मेहनत घेतली.

या कलाकारांच्या मेहनतीमुळे हा चित्रपट सुपरहिट झाला.पण या चित्रपटात सर्वत्र चर्चेत असलेले एक पात्र म्हणजे कटप्पा.बाहुबली रिलीज झाल्यानंतर कटप्पाने बाहुबलीला का मारले? हे सर्वांना जाणून घ्यायचे होते.या संवादावर अनेक विनोदही केले गेले.पण आज आपण या पोस्टमध्ये कटप्पाची नाही.

तर त्याच्या सुंदर मुलीबद्दल बोलणार आहोत.बाहुबलीमध्ये कटप्पाची भूमिका करणाऱ्या अभिनेत्याचे नाव सत्यराज आहे.बाहुबली चित्रपटात कटप्पा जितका भयानक आहे तितकीच त्याची मुलगी खऱ्या आयुष्यातही सुंदर आहे.चला तर मग जाणून घेऊया कोण आहे कटप्पाची मुलगी?आणि ती खऱ्या आयुष्यात काय करते.

बाहुबली चित्रपटात कटप्पाची भूमिका साकारणारा अभिनेता सत्यराजला एक मुलगी देखील आहे.त्याची दिव्या नावाची एक सुंदर मुलगी आहे.दिव्या दिसायला खूप सुंदर आहे.बॉलीवूडच्या चकाचकांपासून ती स्वतःला दूर ठेवते.दिव्या व्यवसायाने न्यूट्रिशनिस्ट असून तिला हे काम आवडते.

दिव्याकडे फिल्मी दुनियेत येण्यासाठी जे काही असायला हवे ते सर्व आहे.पण तरीही दिव्या बॉलिवूडपासून दूर राहणे पसंत करते.आम्ही तुम्हाला सांगतो की बाहुबली हा तमिळ आणि तेलगू भाषेत बनलेला एक भारतीय चित्रपट आहे.बॉलीवूडच्या इतिहासातील आतापर्यंतच्या सर्वाधिक कमाई करणाऱ्या चित्रपटांमध्ये बाहुबलीचे नाव समाविष्ट आहे.

बाहुबली 1 आणि 2 इतकी कमाई आतापर्यंत कोणत्याही चित्रपटाने केलेली नाही.नुकत्याच प्रदर्शित झालेल्या ‘बाहुबली 2’ या चित्रपटाने यशाचे सर्व विक्रम मोडीत काढले आणि कमाईच्या बाबतीत सर्वांना मागे टाकले.हिंदी,मल्याळम आणि इतर काही भाषांमध्येही त्याचे डबिंग झाले आहे.

एसएस राजामौली दिग्दर्शित हा चित्रपट 10 जुलै 2015 रोजी पहिल्यांदाच प्रेक्षकांच्या भेटीला आला.या चित्रपटात प्रभास,राणा डग्गुबती,अनुष्का शेट्टी आणि तमन्ना भाटिया यांच्या प्रमुख भूमिका आहेत.बाहुबलीच्या अफाट यशानंतर ‘बाहुबली 2’ बनवण्यात आला आणि तोही सुपरहिट ठरला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *