4 मुल असूनही पती करत होता पत्नीकडे पाचव्या मुलासाठी हट्ट, पण पत्नी नाही बोलली, त्यांनतर बहिणीनेच भावासाठी उचलले हे इतके मोठे पाऊल…”

Entertenment

समाजात भाऊ आणि बहीण हे अनोखे आणि पवित्र नाते मानले जाते.पण सख्खा बहिणीने आपल्या मोठ्या भावाच्या मुलाला जन्म दिल्याचे प्रकरण अमेरिकेतून समोर आले आहे,तेव्हा ऐकायला थोडे विचित्र वाटेल,पण अशीच एक घटना वॉशिंग्टनमधून समोर आली आहे.

जिथे एका बहिणीने आपल्या भावाच्या मुलाला जन्म दिला आहे.पाचव्या मुलाला जन्म दिला.जाणून घेऊया संपूर्ण प्रकरण.त्या व्यक्तीला पाचवे अपत्य हवे होते,मीडिया रिपोर्ट्सनुसार,एका व्यक्तीला आधीच चार मुले होती.पण तिला पाचवे अपत्य हवे होते.

कारण पाचव्या अपत्याच्या आगमनाने आपले कुटुंब पूर्ण होईल,असा त्यांचा विश्वास होता.परंतु,वैद्यकीय समस्यांमुळे त्यांची पत्नी पाचव्या मुलाला जन्म देऊ शकली नाही.बहिणीने घेतला भावाच्या मुलाला जन्म देण्याचा निर्णय यानंतर 27 वर्षीय बहीण हिल्ड पेरिंजरने आपल्या भावाची इच्छा पूर्ण करण्यासाठी मोठा निर्णय घेतला.

आणि सरोगसीद्वारे तिला गर्भवती ठेवली आणि तिच्या सख्खा भावाच्या मुलाला जन्म दिला आणि त्याच्या बाळाची आई झाली,आणि तर बाळ तिने आपल्या भावाच्या आणि वहिनीच्या स्वाधीन केले.बहिणीने जानेवारी 2021 मध्ये भावाच्या मुलाला जन्म दिला,हिल्ड पेरिंजर,जी वॉशिंग्टनची आहे.

तिने तिचा भाऊ इव्हान शेली,35,आणि त्याची 33 वर्षीय पत्नी केल्सीच्या 5 व्या मुलाला,जानेवारी 2021 रोजी जन्म दिला.अशा प्रकारे हा मुलगा या जगात आल्याने कुटुंबात आनंदाचे वातावरण आहे.बहीण हिल्डच्या गरोदरपणाचा संपूर्ण खर्च भावाने उचलला.

या कथेतील एक मनोरंजक गोष्ट अशी आहे की त्या व्यक्तीची बहीण हिल्ड पेरिंग्रे आधीच विवाहित होती आणि तिला 3 मुले ही होती.पण तरीही तिने सरोगसीद्वारे गर्भवती होण्याचा निर्णय घेतला होता.कुटुंब गेल्या वर्षभरापासून मुलासाठी प्रयत्न करत होते.इंग्रजी वेबसाइट डेली मेलच्या हवाल्याने असे म्हटले जात आहे की,

कुटुंब 2020 पासून मुलासाठी प्रयत्न करत होते.आणि त्यामुळे बहिणीने असा निर्णय घेतला आणि आपल्या भावाच्या मुलाला सुखरूप जन्म दिला.वैद्यकीय शास्त्रात झालेल्या प्रगतीमुळेच हे शक्य झाले आहे.यावर तुमचे काय मत आहे? आम्हाला नक्की कळवा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *