लता मंगेशकर यांच्या निधनानंतर काही वेळातच अंकिता लोखंडेनी केली अशी घाणेरडी गोष्ट, जी पाहून नेटकऱ्यांनी दिल्या तिला शि-व्या पहा काय केलं तिने, ऐकून तुम्हालाही बसेल धक्का…”

Entertenment

भारतरत्न पुरस्कार विजेत्या ‘लता दीदी’ यांच्या नि-ध-नामुळे संपूर्ण देश हादरला आहे.स्वरकोकिला यांचे पा-र्थि-व मुंबईतील प्रभू कुंज भवनात आणण्यात आले आहे.जिथे लता मंगेशकर यांच्या शेवटच्या दर्शनासाठी चाहत्यांसह दिग्गज राजकारणी आणि स्टार्स पोहोचत आहेत.

या दु:खाच्या काळात सोशल मीडिया यूजर्सच्या नजरा अभिनेत्री अंकिता लोखंडेच्या हालचालींवर लागल्या आहेत.हे पाहून युजर्स अंकिताचे जोरदार क्लास घेताना दिसत आहेत.अंकिता लोखंडेने अवघ्या ४ तासांपूर्वी तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवरून एक व्हिडिओ शेअर केला आहे.

ज्यामध्ये ती पती विकी जैनसोबत कारमध्ये कुठेतरी जाताना दिसत आहे.याच व्हिडिओमध्ये अंकिता पंजाबी गायक हार्डी संधूच्या ‘बिजली बिजली’ या गाण्यावर नाचताना आणि मजा करताना दिसत आहे.लता मंगेशकर यांच्या नि-ध-नावर अंकिताला अशी मस्ती करताना पाहून सोशल मीडिया यूजर्स संतापले.

आणि तिची जोरदार क्लास करत आहेत.अंकिताच्या या व्हिडीओला इंस्टाग्राम जगतात आतापर्यंत जवळपास 27 हजार लाईक्स मिळाले आहेत.त्याचवेळी यावर कमेंट करताना एका यूजरने लिहिले आहे की, ‘अंकिता, तुला माहिती आहे का की लतादीदी आता आपल्यात नाहीत.’ दुसर्‍याने लिहिले,

‘काही शोक दाखवा मॅडम … तुम्ही हे सर्व उद्याही करू शकता.’ दुसरा लिहितो, ‘काहीतरी लाज वाटली पाहिजे, लता दीदी यांच्या नि-ध-नावर संपूर्ण देश शोकसागरात बुडाला असताना, तुम्ही नाचण्याचा आणि गाण्याचा व्हिडीओ पोस्ट करत आहात… तेही जेव्हा तुम्ही त्याच इंडस्ट्रीतील आहात.’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *