14 वर्षीय मुलांना तिचे नि-र्वस्त्र होऊन मा-दक फोटो पाठवायची हि शिक्षिका, आणि म्हणायची तुम्हीसुद्धा तु-मच्या त्या पा-र्ट चा फोटो काढून मला पाठवा आणि मग रात्री येऊन माझ्या तिथे….”

entertenment

अमेरिकेत एका महिला शिक्षिकेला पोलिसांनी अटक केली आहे. शिक्षकाचे कारनामे ऐकून लोक संतापले आहेत. शिक्षकाला कठोर शिक्षा व्हावी. अशी विशेषत: पालकांची इच्छा आहे.वास्तविक,महिला शिक्षिकेद्वारे एक गुन्हा घडला आहे.

महिला शिक्षिकेवर १३ ते १४ वर्षांच्या मुलांना आपल्या जाळ्यात अडकवण्याचा प्रयत्न केल्याचा आरोप आहे.सोशल मीडियावर फसवणूक करून त्या मुलांशी आधी मैत्री केली.आणि नंतर त्यांना आपल्या जाळ्यात अडकवण्याचा खेळ केला.

आरोपीला जिव्हाळ्याचे सं-बं-ध करायचे होते.’डेली स्टार’च्या रिपोर्टनुसार,ओक्लाहोमा येथील रहिवासी असलेल्या 40 वर्षीय महिला जेनिफर अर्नोल्डवर गंभीर आरोप झाले आहेत.अरनॉल्ड 13 ते 14 वर्षांच्या मुलांना आपले न-ग्न फोटो त्यांच्या संमतीशिवाय पाठवत असे.

आणि त्या बदल्यात त्यांच्याकडून तशी मागणी करायची.आरोपींना मुलांसोबत शा-री-रि-क सं-बंध ठेवायचे होते.कुख्यात महिलेला 10,000 डॉलरचा बाँड भरल्यानंतर सोडण्यात आले.हे प्रकरण उघडकीस आल्यानंतर पोलिसांनी आ-रोपी शिक्षिकेला अ-टक केली.

नंतर तिला 10,000 डॉलरच्या बाँडवर सोडण्यात आले आहे.पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार,ही महिला अनेक दिवसांपासून मुलांचा मानसिक छ-ळ करत होती.कोणताही मुलगा याबद्दल तक्रारही करू शकेल अशी तिला अजिबात अपेक्षा नव्हती.

शेरीफ कार्यालयात शिक्षकाबाबत तक्रार आली होती.अहवालानुसार,हे प्रकरण तेव्हा उघडकीस आले,जेव्हा वॅग्नर काउंटी शेरीफ कार्यालयाला तक्रार आली.की शाळेतील एक शिक्षिका तिचे न-ग्न फोटो अ-ल्प-वयीन मुलांना पाठवून लैं-गि-क सं-बंध ठेवत आहे.

यानंतर जेव्हा तपास सुरू झाला,तेव्हा पोलिस जेनिफर अरनॉल्डपर्यंत पोहोचले.आरोपी महिलेने तिच्या बचावात अनेक युक्तिवाद केले.मात्र पोलिसांनी तिला अटक केली.शिक्षक सोशल मीडियावर अ-ल्प-वयीन मुलांची छे-ड-छा-ड करत असल्याचे समजते.

अधिका-यांनी सांगितले की,ही महिला 13 ते 14 वर्षांच्या मुलांना तिचे आ-क्षे-पार्ह फोटो पाठवत असे.सोशल मीडियावर तिची मुलांशी मैत्री होती.तिने फसवणूक करून अ-ल्प-वयीन मुलांशी मैत्री केली आणि नंतर त्यांना न-ग्न फोटो पाठवण्यास सुरुवात केली.

त्या बदल्यात त्यांनी मुलांना स्वतःचे असेच फोटो पाठवायला सांगितले.तपास सुरू असताना पोलिसांना आणखी ब-ळी मिळण्याची शक्यता आहे.जेनिफर अरनॉल्डने चौकशीदरम्यान पोलिसांना सांगितले की,मुलांनी तिला बदल्यात कोणतेही फोटो पाठवले नाहीत.

तथापि,तिला अ-ल्प-वयीन मुलांनीही त्यांची न-ग्न छायाचित्रे पाठवावीत अशी तिची इच्छा होती.त्याच वेळी,वॅगनर काउंटी शेरीफ ख्रिस इलियट म्हणाले की,तपास चालू आहे आणि अनेक नवीन बळी बाहेर येण्याची अपेक्षा केली जात आहे.

“या प्रकारची प्रकरणे नेहमीच कठीण आणि निराशाजनक असतात.तपासाच्या सुरुवातीपासूनच असे वाटत होते की जितके पुढे जाऊ तितकी प्रकरणे समोर येत राहतील.आणि पुढे जाऊन तसेच घडले.एका मागोमाग एक गोष्ट समोर येत राहिली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.