19 वर्षीय हि लहान मुलगी झाली प्रेग्नेंट म्हणून आई-वडीलांनी नेले हॉस्पिटल मध्ये, DNA टेस्ट केल्यावर मुलाचा बाप निघाला तिचाच…”

Entertenment

ठाण्यात आलेल्या तक्रारीनंतर पोलिसांनी आरोपी वडिलांना ताब्यात घेतले.पीडित मुलीच्या आईला मुलीसोबत झालेल्या गै-र-कृत्याची माहिती नव्हती,असा पोलिसांचा समज आहे.गुजरातमधील भावनगर जिल्ह्यातील शिहोर शहरात लैं-गि-क छ-ळा-ची धक्कादायक घटना समोर आली आहे.

एका बापाने आपल्या १९ वर्षांच्या अविवाहित मुलीवर गेल्या वर्षभरात अनेकदा ब-ला-त्का-र केला.मुलीने रुग्णालयात मुलाला जन्म दिल्याने ही बाब उघडकीस आली.पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार,मुलीने तिला अस्वस्थ वाटत असल्याची आईकडे तक्रार केली.

त्यानंतर तिला शिहोर येथील शासकीय रुग्णालयात दाखल करण्यात आले.रुग्णालयात मुलीने मुलाला जन्म दिला,जे पाहून सगळेच थक्क झाले.नवजात अर्भकाच्या वडिल कोण?असे विचारले असता,मुलीने रडत रडत तिच्या वेदना कथन केल्या.मुलीने सांगितले की,

गेल्या वर्षभरात आई नसताना तिच्या वडिलांनी रोजंदारीवर ब-ला-त्का-र केला.तक्रारीनंतर पोलिसांनी आरोपी वडिलांना ताब्यात घेतले.पीडित मुलीच्या आईला मुलीसोबत झालेल्या गैरकृत्याची माहिती नव्हती,असा पोलिसांचा समज आहे.आरोपीला दोन मुले आणि दोन मुली आहेत.

दोन मुले आणि एक मुलगी विवाहित असून ते वेगळे राहतात.आरोपी पत्नी आणि सर्वात लहान मुलीसह शिहोर शहरातील एका झोपडपट्टीत राहत होता.यूपीच्या कन्नौजमध्येही अशीच घटना घडली आहे.अशीच एक घटना उत्तर प्रदेशातील कन्नौज जिल्ह्यातील गुरसहायगंज भागात घडली आहे.

जिथे एका व्यक्तीने आपल्या शेजाऱ्याच्या 8 वर्षाच्या मुलीचे अ-प-ह-रण करून तिच्यावर ब-ला-त्का-र केला.आरोपीने अ-ल्प-वयीन मुलीला बहाण्याने काही पैसे आणि टॉफी दिली होती.त्यानंतर तो तिला एका शेतात घेऊन गेला,जिथे त्याने तिच्यावर ब-ला-त्का-र केला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *