प्रेग्नेंट झाल्यावर DNA टेस्ट करायला गेली हि महिला, रिपोर्ट पाहून मोठमोठ्याने रडायला लागली महिला, ज्या डॉक्टरकडून 9 वर्षांपासून बाळ होण्यासाठी घेत होती ट्रीटमेंट तोच निघाला तिच्या मुलाचा…, ऐकून धक्का बसेल

Entertenment

सध्या सोशल मीडियावर अशा बातम्या व्हायरल होत आहेत,ज्या ऐकून सगळेच आश्चर्यचकित झाले आहेत.आज आम्ही तुम्हाला जी बातमी सांगणार आहोत ते ऐकून सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला आहे,पण सर्वात आश्चर्यचकित झाली ती स्वतः त्या महिलेची जिच्याबद्दल ही बातमी आहे.

हे प्रकरण असे आहे की एका महिलेला अचानक कळले की तिचे खरे वडील एक स्त्री रोग विशेषज्ञ आहेत,ज्यांच्याकडून ती गेल्या 9 महिन्यांपासून उपचार घेत होती.हा प्रकार त्या महिलेला समजताच तिच्या पायाखालची जमीनच सरकली.हे प्रकरण अमेरिकेतील न्यूयॉर्कमधील आहे.

जेव्हा येथे राहणाऱ्या मॉर्गन हेलक्विस्ट या ३५ वर्षीय महिलेला समजले की ती ज्या डॉक्टरशी गेल्या ९ महिन्यांपासून संपर्क करत आहे तेच तिचे खरे वडील आहेत.मॉर्गनने सांगितले की,न्यूयॉर्क सेंटर ऑफ मेन्स्ट्रुअल डिसऑर्डरमध्ये दीर्घकाळ काम करणाऱ्या डॉक्टर मॉरिस वोर्टमन यांच्याकडून ती उपचार घेत होती.

हे डॉक्टर 70 वर्षांचे आहेत आणि 1985 मध्ये जन्मलेल्या मॉर्गनला 1993 मध्ये तिच्या आईला कृत्रिम गर्भधारणेद्वारे गर्भधारणा झाल्याचे समजले.तिने हे केले कारण 1980 च्या दशकाच्या सुरुवातीला तिचा पती एका रस्ता अपघातात बळी झाला होता.आणि त्यानंतर त्याच्या कमरेचा खालच्या भागला अर्धांगवायू झाला होता.

मग मॉर्गनच्या पालकांनी डॉ.मॉरिसशी संपर्क साधला आणि गर्भधारणा झाली.त्यावेळी डॉक्टरांनी या प्रक्रियेत वापरलेले शु-क्रा-णू वैद्यकीय विद्यार्थ्याचे असल्याचे त्यांच्या कुटुंबीयांना सांगितले होते,परंतु जेव्हा या गोष्टीचा अहवाल समोर आला तेव्हा मॉर्गनला ते खूप आवडले.

आता मॉर्गनने डॉक्टरांवर तिच्या पालकांपासून लपवल्याचा आरोप केला आहे की प्रक्रियेत वापरलेले शु-क्रा-णू त्यांचेच होते.ती पुढे म्हणाली की मॉरिस हे तिचे खरे वडील आहेत हे तिला माहीत असते तर तिने त्याच्याकडून तिच्या स्त्रीरोगविषयक आजारावर उपचार करून घेतले नसते.

मॉर्गनने सांगितले की,या वर्षी एप्रिलमध्ये जेव्हा तिने डॉक्टरांची नियुक्ती केली.तेव्हा मॉरिस हेच तिचे खरे वडील असल्याचे तिला समजले.दरम्यान,मॉरिसने तिच्या प्रायव्हेट पार्टचे अल्ट्रासाऊंड केले आणि चेकअपही केले,आता मॉर्गनकडून मॉरिसवर गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *