या महिलेने केला खतरनाक खुलासा, बोलली माझ्यासोबत दररोज रात्री अंथरुणावर से-क्स करते भूत, मी नाही म्हणाले कि त्याला राग येतो आणि आणखी जोरजोरात…”

Entertenment

जीवनात भूत-प्रेतांची नुसती कल्पना केल्याने भयावह परिस्थिती निर्माण होते.भूतांचे अस्तित्व आहे की नाही हा प्रश्न नेहमीच पडतो.मात्र,ते पूर्णपणे लोकांच्या विचारावर अवलंबून असून,त्याबाबत काहीही ठरवणे कठीण आहे.

पण याच दरम्यान एक आश्चर्यकारक प्रकरण समोर येत आहे ज्यामध्ये एका महिलेने सांगितले की ती भूताच्या प्रेमात पडली आहे.आणि ते भूत तिच्याशी शा-री-रिक सं-बंध बनवते.आणि बेडवर तीव्र सं-भो-ग केल्याचा अनुभव ती स्त्री करते.

जेव्हा महिलेने तिच्या भूत प्रियकराशी सं-बं-ध ठेवण्यास नकार दिला.तेव्हा तो चिडतो.या काळातील खळबळ आता कधीही त्याचा जीव घेऊ शकते.इंग्लंडमध्ये राहणाऱ्या ३८ वर्षीय ब्रोकार्डेने तिची प्रेमकहाणी लोकांसोबत शेअर केली.

एका वादळी रात्री तिचा प्रियकर तिला पहिल्यांदा कसा भेटला हे तिने सांगितले होते.ब्रोकार्डे यांनी सांगितले होते की एका रात्री त्यांना झोप येत नव्हती.तेव्हा एडवर्डो नावाचे भूत त्याच्याकडे आले.ते एक सैनिक होते आणि वयाच्या 35 व्या वर्षी मरण पावले.

ब्रोकार्डे एडवर्डोच्या भूताच्या प्रेमात पडली होती.तेव्हापासून दोघेही रो-मान्स करू लागले होते.ब्रोकार्डेचा असाही दावा आहे की तिने भूताशी लैं-गि-क संबंध ठेवले आहेत.पण आता त्यांच्या प्रेमाने भरलेल्या नात्याने भीषण रूप धारण केले आहे.

ब्रोकर्डे सांगतात की,त्यांचे रो-मँ-टिक आयुष्य चांगले चालले होते.मात्र सध्या त्यांच्या नात्यात तणावाचे वातावरण आहे.वास्तविक,ब्रोकर्डेसाठी एडवर्डोचा भावनोत्कटता अत्यंत तीव्र होत आहे.ही भावना तिला सहन होत नाही.ती म्हणते की,

अशा अत्यंत आनंदाच्या अनुभवमुळे तिचा मृ-त्यू होऊ शकतो.ब्रोकर्डेचा दावा आहे की एडवर्डोचे भूत जाणून हे असे करत आहे.जेणेकरून ती मरेल आणि भूत बनेल.पण ब्रोकार्डेला मरायचे नाही.ब्रोकार्डे म्हणाले की एडवर्डोला जेव्हा जेव्हा वाटेल तेव्हा तिच्याकडे येतो.

आणि जेव्हा तो येतो,मग ब्रोकार्डेची इच्छा असो वा नसो.तिला एडवर्डोच्या भूताशी सं-भो-ग करावा लागतो.मग एडवर्डोचे भूत निघून जाते.आणि परत येत नाही.आणि त्यामुळे ब्रोकर्डेला वाईट वाटते.म्हणून तिने आपली कहाणी लोकांशी शेअर केली आहे.

आणि त्यांनी लोकांकडून मदत मागितली आहे.तिने काय करावे,हे तिला समजत नाही.तिला एडवर्डोचा स्पर्श आवडतो.पण तिच्यातून निर्माण होणारी ऑ-र्गा-निजम तिला मृ-त्यूच्या धोक्यात घालते.अशा परिस्थितीत ती सध्या खूप अस्वस्थ आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *