म्हशीचं दूध काढत असताना अचानक या महिलेच्या अंगावर पडली म्हैस, त्यानंतर 5 मिनिटांनी म-र-ण पावली म्हैस, कारण समजल्यावर मोठमोठ्याने रडायला लागला मालक….”

Entertenment

तुम्ही अनेक प्रकारचे अपघात पाहिले असतील,पण आज आम्ही तुम्हाला राजस्थानमधील एक अनोखी घटना सांगणार आहोत,जी ऐकून तुम्हीही थक्क व्हाल.आज आम्ही तुम्हाला राजस्थानमधील करौली जिल्ह्यातील पटोली गावातील एक घटना सांगत आहोत.येथे एक विचित्र अपघात घडला आहे.

दूध काढताना ग-ळ-फा-स लागल्याने म्हैस महिलेच्या अंगावर पडली.आणि म्हशीचा जागीच मृ-त्यू झाला.तर महिला गंभीर जखमी झाली असून तिला रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे.महिलेला जखमी अवस्थेत करौली येथील शासकीय रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे.

जिथे तिच्यावर उपचार सुरु आहेत.पाटोली गावातील रहिवासी मोहन सिंग यांनी सांगितले की,त्यांची पत्नी मोती देवी गुरुवारी पहाटे घरी म्हशीचे दूध काढत होती.ती रोज म्हशीचे दूध काढते.दूध काढत असताना अचानक म्हैस तिच्या अंगावर पडली.

यानंतर महिला गंभीर जखमी झाली.आणि तेथेच म्हशीचा मृ-त्यू झाला.म्हैस महिलेच्या अंगावर पडली तेव्हा ती महिला म्हशीच्या खाली आली होती,त्यानंतर मोतीदेवीला कुटुंबीयांनी अथक परिश्रमानंतर बाहेर काढले आणि खाजगी साधनांच्या मदतीने तिला करौली रुग्णालयात नेण्यात आले.

म्हैस निरोगी असल्याचे महिलेच्या पतीने सांगितले,मात्र अचानक ती का बेशुद्ध पडली,हे कळू शकले नाही.त्याची एकच म्हैस दूध देत होती,तीही मेली.यामुळे त्यांनाही खूप त्रास सहन करावा लागला असून,त्यांनी म्हशीला तिच्या मृ-त्यूनंतर द-फन केले आहे.

तसेच त्या महिलेला डॉक्टरांनी उपचारानंतर डिस्चार्ज दिला असून,ती घरी आली आहे.ही घटना आज सोशल मीडियावर चांगलीच व्हायरल होत आहे,अनेक लोक त्याच्यावर कॉमेंट करत आहे.तसेच गावातील लोकांसाठी हा एक चर्चेचा विषय बनला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *