या महिलेला तिच्या घराच्या अडगळीच्या खोलीत एक सुटकेस सापडली, जेव्हा या महिलेने ती सुटकेस उघडली तेव्हा तिला त्यात जे दिसलं ते पाहून मोठ्याने रडायला लागली… पहा काय होत त्यात

Entertenment

लाराचे तिच्या आई-वडिलांवर खूप प्रेम होते.त्यांच्या शेतावर त्यांचे बालपण खूप चांगले गेले.तिच्या आजूबाजूला नेहमीच प्राणी असायचे आणि जेव्हा तिला वाईट वाटायचे तेव्हा आई किंवा बाबा तिचे सांत्वन करण्यासाठी नेहमी तिथे असायचे.त्यांना वाटायचे आपल्या मुलीकडे सर्व काही हवे असावे.

आणि त्यांनी तिला हवे ते सर्व दिले.पण लाराला काहीच नको होतं. शेळ्या,कोंबड्या आणि तिच्या लॉग केबिनमध्ये ती खूप आनंदी होती.कधी कधी तिला चॉकलेट आणि मिठाई मिळत असे कारण आई वडिलांना आपल्या लाडक्या मुलीचे सगळे लाड पुरवायचे होते.

लारा त्यांना नेहमी पोटमाळ्यात बांधलेल्या तिच्या छोट्या किल्ल्यावर घेऊन जायची.पण तिने तिथे ही सुटकेस कधीच पाहिली नव्हती,त्यात काय असू शकते?लाराला कधीच विचित्र वाटले नाही की,तिचे पालक शाळेत आलेल्या इतर पालकांपेक्षा खूप मोठे दिसतात.किंबहुना तिने कधीच विचार केला नाही.

मात्र तिच्या शाळेला भेट देणाऱ्या पालकांमध्ये हा नेहमीच चर्चेचा विषय राहिला आहे.शेवटी,जेव्हा तिने प्रथम प्राथमिक शाळा सुरू केली.तेव्हा लाराची आई आधीच 50 वर्षांची होती.आणि तिचे वडील 53 वर्षांचे होते.तिचे आई-वडील खूप म्हातारे होते,पण त्यांची कहाणी नेहमीच खूप विश्वासार्ह वाटायची.

तिला मुले होणे अत्यंत कठीण होते,परंतु तिची इच्छा नेहमीप्रमाणेच मजबूत राहिली.आणि वरवर पाहता ती इच्छा प्रबळ होती,कारण वयाच्या ४५ व्या वर्षी तिची आई गरोदर राहिली.मूल होणे हे एक धोक्याचे वय होते.पण लारा खूप निरोगी आणि आनंदी मूल ठरली.तरीही,या गोष्टी योग्य वाटत नाहीत …

किंबहुना तिच्या आई-वडिलांनी तिचं बालपण खूप आनंददायी करण्याचा प्रयत्न केला.आणि हे का घडले हे या सुटकेसमधील सामग्रीवरून समजले.त्यात तिला एक छायाचित्र आणि जन्माचा दाखला दिसला.तो तिच्या जन्माचा दस्तऐवज होता.या दस्तऐवजात लाराचे आडनाव काहीसे वेगळे होते.

“12 जून 1981 रोजी जन्मलेल्या लारा विस्रोला दत्तक घेण्यात आले आहे.आणि ती आजपर्यंत लार्सन कुटुंबाचा एक भाग आहे.या दस्तऐवजावर स्वाक्षरी करून,जोन लार्सन आणि टिम लार्सन दोघेही पालक म्हणून तिची काळजी घेण्याचे वचन देतात.आणि ते असेही वचन देतात की,त्यांच्याकडून या लहान बाळाला सर्व प्रेम आणि जिव्हाळा मिळेल.

लारा मोठ्याने म्हणाली, “मी दत्तक होते का?” माझ्या आई-वडिलांनी मला याबद्दल काहीही का सांगितले नाही.लारा थोडी चिडली आणि गोंधळली.पण अचानक तिच्या मनात एक महत्त्वाची गोष्ट आली.”हे खरे आहे की मी माझ्या जन्माचे फोटो कधीही पाहिले नव्हते.परंतु ते मला नेहमी माझ्या पालकांसारखेच वाटले.

त्यांनी माझे पहिले डायपर बदलले नसावे,परंतु त्यांनी माझे जीवन बदलले.मी नेहमीच लार्सन आहे. “मी राहील.” “इतक्या वर्षांपासून त्यांनी माझ्यावर प्रेम केले आणि माझी काळजी घेतली आणि माझ्यासाठी तेच महत्त्वाचे आहे. “लारा पोटमाळात जाण्यापूर्वी तिचे पालक मरण पावले.

आणि लाराला कौटुंबिक शेतीचा वारसा मिळाला.याचा विचार करून तिला खूप त्रास होतो,परंतु त्यांनी तिच्यासाठी जे काही केले त्याबद्दल ती तिच्या पालकांची खूप आभारी आहे.आणि ही माहिती वाचून तिच्या मनात तिच्या आई-वडिलांबद्दलचा आदर आणि प्रेम आणखीनच वाढले!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *