अबबब..’ पुष्पा चित्रपटातील साडे 3 मिनिटाच्या आयटम सॉंगसाठी, सामंथा ने घेतले होते इतके ‘करोड’ चे मानधन, आकडा पाहिल्यावर धक्का बसेल…”

Entertenment

‘पुष्पा’ चित्रपटात समंथा करणार धूम,आयटम साँगसाठी समांथाला मिळाली मोठी रक्कम.चित्रपटाच्या निर्मात्यांनी एक पोस्टर शेअर करून सांगितले की,या चित्रपटात समंथा एका आयटम साँगवर डान्स करताना दिसणार आहे.चाहते आता या गाण्याची वाट पाहत आहेत.

साऊथचा सुपरस्टार अल्लू अर्जुन आणि रश्मिका मंदान्ना स्टारर ‘पुष्पा’ या चित्रपटाला कलाकार आणि क्रू यांच्या बाबतीत जगातील सर्वोत्तम पुरस्कार मिळाला आहे.आता समंथा रुथ प्रभू या चित्रपटात दिसण्यासाठी सज्ज झाली आहे. “पुष्पा” च्या निर्मात्यांनी सोमवारी जाहीर केले की,त्यांच्या बहुप्रतिक्षित चित्रपट “पुष्पा: द राइज”

या मध्ये सामंथा रुथ प्रभूला विशेष कामगिरीसाठी सामील करण्यात आले आहे.निर्मात्यांनी सोबत असेही जोडले की एक विशेष गाणे सामंथाचा पहिला देखावा असेल,जे तिच्यासाठी गोष्टी एकत्र करणे अधिक आव्हानात्मक बनवेल.ही बातमी शेअर करताना,चित्रपटाच्या प्रोडक्शन बॅनर,मैत्री मूव्ही मेकर्सने सामंथाचे पोस्टर शेअर केले.

आणि अभिनेत्याचे आभार व्यक्त केले.पुष्पाचे ५ वे गाणे खास आहे आणि आम्हाला कोणीतरी खास हवे होते!आम्ही आमच्या खास सामंथा गरूशी संपर्क साधला आणि आम्ही वेळोवेळी तयार केलेल्या समन्वयामुळे तिने आनंदाने बोर्डात येण्यास सहमती दिली.सामंथा गरू यांची घोषणा करताना.

आम्हाला खूप आनंद होत आहे.आम्ही तुम्हाला सांगतो की,पुष्पा पाचव्या गाण्यात आयकॉन स्टार अल्लू अर्जुनसोबत पडद्यावर थिरकणार आहे.हे तिच्या कारकिर्दीतील पहिले खास गाणे असेल, आणि ते खरोखरच संस्मरणीय बनवण्यासाठी आम्ही कोणतीही कसर सोडणार नाही.ही घोषणा झाल्यापासून,

पुष्पा या आगामी क्राईम थ्रिलर चित्रपटातील विशेष गाण्यासाठी सामंथाच्या मोबदल्याबाबत अटकळ बांधली जात आहे.माजिली अभिनेत्रीने दीड कोटींपर्यंत मोठमोठी किंमत मागितल्याचा उल्लेख काही मीडिया रिपोर्ट्समध्ये आहे.मात्र,याबाबत कोणाकडूनही अधिकृत दुजोरा मिळालेला नाही.

सुकुमारने दिग्दर्शित केलेल्या ‘पुष्पा’मध्ये लोकप्रिय मल्याळम अभिनेता फहाद फासिल देखील महत्त्वाच्या भूमिकेत आहे.अभिनेता सुनील,अभिनेत्री अनसूया भारद्वाज आणि इतरही महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहेत.मल्टीस्टारर,बहुभाषिक चित्रपट तेलुगू,तमिळ,कन्नड,मल्याळम आणि हिंदीसह पाच भाषांमध्ये प्रदर्शित होईल.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *