लग्नाला पाच वर्ष होऊन गेले तरी पहिल्या बॉयफ्रेंड सोबत सं-बंध ठेवत होती हि महिला, जेव्हा पतीला कळाली हकीकत तेव्हा त्याने जे केलं ते पाहून सर्वांनी थोपटली त्याची पाठ…”

Entertenment

लग्नाच्या पाच वर्षांनंतर पत्नीच्या प्रेमप्रकरणाची माहिती मिळताच पतीनेच पत्नीचा हात प्रियकराच्या हवाली करून तिच्यासोबतचे नाते कायमचे संपवले.पण,एके दिवशी नवरा व मुलीची आठवण आली आणि प्रियकराशी वाद झाला.

तुम्ही अनेक सिनेमांमध्ये पाहिलं असेल की,मुलीचं लग्न तिच्या संमतीशिवाय होते,पण ती तिच्या सासरच्या घरात सुखाने राहू शकत नाही.आणि नवरा स्वतः तिची ओळख तिच्या प्रियकराशी करून देतो.असाच एक प्रकार मुरादाबादमध्येही समोर आला आहे.

जिथे एका पतीला लग्नाच्या पाच वर्षांनंतर पत्नीच्या प्रेमप्रकरणाची माहिती मिळताच पतीनेच पत्नीचा हात प्रियकराच्या हवाली करून दिला आणि तिच्यासोबतचे नाते कायमचे संपवले.तोपर्यंत सर्व काही ठीक चालले होते.

पण एके दिवशी महिलेला तिच्या नवरा व मुलगीची आठवण आली.यावरून तिचा प्रियकराशी वाद झाला.मारहाणीनंतर हे प्रकरण नारी उत्थान केंद्रापर्यंत पोहोचले,त्यानंतर समुपदेशन केल्यानंतर महिलेला पुन्हा तिच्या प्रियकराकडे पाठवण्यात आले.

वास्तविक,हे प्रकरण मुरादाबादच्या माझोला पोलीस स्टेशन परिसरातील आहे.या ठिकाणी राहणाऱ्या तरुणीचे पाच वर्षांपूर्वी तेथे राहणाऱ्या तरुणाशी लग्न झाले होते.लग्नानंतर सर्व काही आनंदात चालले होते.यादरम्यान दोघांना एक मुलगीही झाली.

यानंतर एके दिवशी पतीने तिला फोनवर कोणाशी तरी बोलताना पाहिले.त्याने पत्नीला विचारले असता तिने संकोच केला.यानंतर पतीने तिला पुन्हा कोणाशी तरी फोनवर बोलताना पाहिले.त्याने कठोर स्वरात विचारले असता पत्नीने सांगितले की,

लग्नापूर्वी तिचे कोणावर तरी प्रेम होते.त्याच्याशी फोनवर बोलत होती.सत्य समजल्यानंतर पतीने ठरवले की आता तो पत्नीला तिच्या प्रियकराच्या स्वाधीन करेल.त्याने सर्व संबंध संपवले आणि पत्नीला तिच्या प्रियकरासोबत सोडले.

महिलेने आपल्या पती आणि मुलीला सोडले आणि आपल्या प्रियकरासह आनंदाने राहू लागली,परंतु एके दिवशी अचानक तिला आपल्या पती आणि मुलीची आठवण झाली.यावर ती पतीशी फोनवर बोलू लागली.हा प्रकार तिच्या प्रियकराला कळल्यावर त्यांच्यात वाद झाला.

आणि मारहाणीनंतर महिलेने एसएसपी कार्यालयात तक्रार केली.एसएसपी कार्यालयातून हे प्रकरण नारी उत्थान केंद्राकडे पाठवण्यात आले.जिथे समुपदेशक रितू नारंग यांनी दोघांमध्ये समझोता करून महिलेला तिच्या प्रियकरासह पाठवले.

पतीसोबत पुन्हा कधीही बोलणार नाही या अटीवर प्रियकराने तिच्या सोबत राहण्याचे मान्य केले आहे.परंतु या सगळ्यात नेमकी चूक कोणाची हे ठरवणे खूप कठीण आहे.प्रेम नसलेल्या नवऱ्याला व मुलीला सोडून आपल्या प्रियकरासोबत निघून जाणे योग्य आहे का?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *