या महिला पोलीस कॉन्स्टेबल ने केला खतरनाक खुलासा, पती करतो जबरदस्ती, काका आणि सासरे तर येता-जाता मागून येऊन लावतात तिथे हात आणि मग…’ पुढच ऐकून रडायला लागले सर्व आजूबाजूचे लोक…

Entertenment

राजस्थानच्या चुरू शहरात राहणाऱ्या एका विवाहित महिला पोलीस कॉन्स्टेबलने महिला पोलीस ठाण्यात तिच्या पतीसह सासरच्या 9 जणांविरुद्ध गु-न्हा दाखल केला आहे.28 वर्षीय महिलेने तक्रारीत म्हटले आहे की,2019 मध्ये तिचे हनुमानगड येथे लग्न झाले होते.

लग्नानंतर तिचा हुंड्यासाठी छ-ळ केला जात होता.पतीसह इतर सासरचे लोक,सासरे,मामासासरे,पती,सासू,वहिनी हे हुंड्यासाठी तिचा छ-ळ करतात.लग्नानंतर काही दिवसांनी हुंड्याची मागणी सुरू झाल्यावर महिलेने 4 लाख 50 हजार रुपये दिले.

मात्र त्यानंतर 10 लाखांची गाडी आणण्यासाठी पीडितेवर दबाव टाकण्यात आला.पीडितेला गाडी आणता आली नाही,तेव्हा लोभी लोकांनी तिला अधिक त्रास देण्यास सुरुवात केली.पतीने पीडितेसोबत अनैसर्गिक लैं-गि-क सं-बंध ठेवण्यास सुरुवात केली.

आणि जेव्हा जेव्हा महिलेने विरोध केला तेव्हा तो तिला मारहाण करत असे.एवढेच नाही तर गैरपुरुषांशी बोलण्याचा खोटा कलंक लावून बदनामी करायचे.पीडितेने सांगितले की,एके दिवशी ती तिच्या सासरच्या घरी स्वयंपाकघरात जेवण बनवत होती.

मागून तिच्या काकाने तिला चुकीच्या पद्धतीने स्पर्श केला आणि जबरदस्तीने पकडून नेले.त्याचवेळी पीडितेने विरोध करण्याचा प्रयत्न केला असता घाणेरडे काम करण्याची धमकी दिली.पीडित मुलगी.या सगळ्यांच्या त्रासापासून हरली आहे.

तिने आता महिला पोलीस ठाण्यात (चुरु पोलीस) गुन्हा दाखल केला आहे.महिला ठाणे पोलिसांनी सासू,सासरे आणि पतीसह 9 जणांविरुद्ध गु-न्हा दाखल करून तपास सुरू केला आहे.पोलिसांनी सांगितले आहे,की यावर लवकरात लवकर कारवाई करण्यात येईल.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *