11 विच्या मुलाच्या प्रेमात वेडी झाली हि तलाखशुदा शिक्षिका, क्लास च्या बहाण्याने 4 तास त्याला एकट्याला खोलीत घेऊन करायला लावायची तिच्यासोबत जोरजोरात…आणि मग जे झालं ते पाहून रडायला लागले मुलाच्या घरचे

Entertenment

ही धक्कादायक घटना हरियाणातील पानिपत शहरातील आहे.जिथे एका खाजगी शाळेत शिकवणाऱ्या एका महिला शिक्षिकेचे लॉकडाऊन दरम्यान कोचिंग शिकवत असताना इयत्ता 11वीत शिकणाऱ्या विद्यार्थ्याच्या प्रेमात पडली.प्रेमात ती इतकी वेडी झाली की तिने विद्यार्थ्याला पळवून नेले.

विद्यार्थी आणि शिक्षक यांच्यात एक पवित्र नाते आहे.हिंदू धर्मात गुरूला देवाच्या बरोबरीचा दर्जा दिला आहे.कारण तो संपूर्ण समाजासाठी आदरणीय आहे.आणि मुलांना शिक्षणाव्यतिरिक्त तो त्यांना जीवनातील योग्य काय आणि अयोग्य काय याची माहिती देत असतो.चांगले वळण लावणे त्याचे काम आहे.

पण हरियाणातील पानिपतमधून समोर आलेल्या बातमीने या नात्याला कलंक लावला आहे.जिथे एक महिला शिक्षिका आपल्या विद्यार्थ्याच्या प्रेमात इतकी पागल झाली की ती त्याच्यासोबत पळून गेली.ही धक्कादायक घटना पानिपतच्या देशराज कॉलनीतील आहे.

येथे एका खाजगी शाळेत शिकवणारी महिला शिक्षिका राहते.लॉकडाऊनच्या काळात शाळा बंद असतात,त्यामुळे तिने घरीच मुलांना कोचिंग शिकवायला सुरुवात केली.यादरम्यान तिचे 11वीत शिकणाऱ्या विद्यार्थ्यावर प्रेम झाले.लॉकडाऊनचा काळ असा होता की,

शिक्षिका त्याला रोज 4 तास कोचिंग शिकवू लागले.पण इथे अभ्यास नव्हता,तर ती त्याच्यासोबत वेळ घालवायची.कृपया सांगतो की, महिला शिक्षिकेचा घटस्फोट झाला आहे. 29 मे रोजी संध्याकाळ होऊनही विद्यार्थी घरी न पोहोचल्याने कुटुंबीय शिक्षिकेच्या घरी पोहोचले.

मात्र तेथेही तो सापडला नाही.बऱ्याच दिवसांपासून मुलली बेपत्ता झाल्याची माहिती शिक्षिकेच्या कुटुंबीयांनी पोलिसांना दिली.त्याचवेळी मुलाच्या वडिलांनी आरोपी शिक्षकाविरुद्ध गुन्हाही दाखल केला.महिलेचा आधीच घटस्फोट झाला असून आमच्या अ-ल्प-व-यीन मुलाला सोबत घेऊन पळवून नेल्याचे फिर्यादीत म्हटले आहे.

पळून जाताना महिला शिक्षिकेने फक्त सोन्याची अंगठी सोबत घेतली.पीडितेच्या कुटुंबीयांनी सांगितले की,आरोपी महिला आमच्या मुलाच्या शाळेत त्याची वर्गशिक्षिका आहे.पूर्वी मुलगा उशिरा घरी यायचा तेव्हा अभ्यासामुळे उशीरा येतो असे आम्हाला वाटायचे.

पण हा शिक्षक काय खायला घालतोय काय माहीत? दोन दिवसांपासून बेपत्ता असूनही दोघांचा अजूनही पत्ता नाही.त्यांचे मोबाईल बंद आहेत.दोघांनीही घरातून कोणतीही मौल्यवान वस्तू घेतली नसल्याचे कुटुंबीयांनी सांगितले.महिलेने नुसती सोन्याची अंगठी सोबत नेली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *